Halmashauri ya Manispaa Kahama im

Mpya katka Mwaka wa Fedha :
FA.97/288/01/A/25 ya Tarehe 29 Aprili, 2025 kuts
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora

Hivyo, Mkurugenzi wa Manispaa Kahama anawatar - i
nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Manispaa K
kuanzia tarehe 14 Mei, 2025

1.0 Msaidizi wa Kumbukumbu II- NAFASI (04)

1.0.1 SIFA ZA MWOMBAJI

Awe Na Elimu ya Kidato Cha Nne Au Kidato Cha Sita Mwenye Stashahada NTA |

katika Fani zifuatazo:

Utunzaji Wa Kumbukumbu, Urasimu Ramani (Catography) Au Geo-Info

Au Kumbukumbu Za Afya Kutoka Vyuo Vinavyotambuliwa Na Serikali Na Mweny S

Wa Kompyuta
1.0.2 KAZI NA MAJUKUMU YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU I

|. Kuorodhesha barua zinazoingia masjala kwenye rejista (Incoming Correspon
Register) '

li. Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya Taasisi (Outgoing Corresponder
li. Kusambaza majalada kwa watendaiji (Action Officers)

lv. Kupokea majalada yanayorudi masjala kutoka kwa watendaji

V. Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majélada yanayohitajika ne

Vi. Kurudisha majalada kwenye shubaka/kabati la majalac
mahali pengine yanapohifadhiwa

Vii. Kufuatilia mzunguko wa majalada ya taasisi (file tré
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1.0.4 Dereva Il- NAFASI (03) -
SIFA ZA MWOMBAJI

Awe na Elimu ya kidato cha Nne (IV) au kidato cha Sita (

la nne na kuendelea, awe mwadilifu na ambaye
Mahakamani, awe amehudhuria mafunzo ya Ms

Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha VET!
kinachotambulika na Serikali na Awe na leseni ya daraja C Au

1.05 KAZI NA MAJUKUMU YA DEREVALI

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali
Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari z
Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

Kujaza na kutunza taarifa za safari katika daftari la safari
Kufanya usafi wa gari.

1.0.6 NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia viwango vya mishahara ya Serikali ya TGS B1 kwa 1

1.0.7 MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE.

.

Mwombaji awe Raia wa Tanzania ambaye ana umri wa miaka 18 n

Mwombaji aambatishe nakala ya Cheti cha kuzaliwa.

Waombaiji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detail
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina !

vinavyotambuliwa na Serikali, na vilivyothibitishwa na Wakili
Viapo. B '
Testimonials, provision results, statement
. Waombaji wote ambao w

vinafanyiwa ulinganishi J na NAGTE



Mkurugenzi wa Manispaa, |
Barabara ya Boma, -
S.L.P 472,

KAHAMA - Shinyanga.

mwe kwenye Mfu

Maombi yote Yya kazi yatu
(Recruitment Portal) kupitia anuani ifuz
na kwenye tovuti ya Secreta

Xi.

hii pia inapatika
iliyoandikwa “Recruitment Portal”
xii. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utarati

HAYATAFIKIRIWA.

bu ulioanishwa
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