JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA
KAHAMA.

Unapojibutafadhalitaja

Kumb.Na KMC. /1.20/9/57 06 Februari, 2025.

TANGAZO LA NAFASI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA.
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kahama anawatangazia Watu wote wenye
sifa ya kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira

A. SIFA ZA MWONMBAJI

Awe raia wa Tanzania.

Awe mkazi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kahama

Awe Mtumishi mstaafu Serikalini

Awe hajawahi kushitakiwa kwa kosa lolote

Awe na Umri kuanzia miaka 55 (Hamsini na tano) hadi 65(Sitini na Tano)

Awe na Elimu ya Form IV au VI (Advanced Diploma)

Awe na taaluma ya kuanzia Stashahada ya juu /Shahada katika fani ya Sayansi
ya Jamii, Sheria, Utawala na Rasilimali Watu.

B.MAJUKUMU YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA.
1. Kuendesha au kuongoza vikao vya usaili wa waombaji wa nafasi za kazi.
2. Kuendesha au kuongoza vikao vya Kuwathibitisha kaziani Watumishi.
3. Kuongoza au kuendesha vikao vya kuwapandisha au kuwabadilisha Watumishi
vyeo.
C.POSHO.

Kazi hii haina Mshahara, Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira atakuwa analipwa posho
kutokana na Vikao vitakavyokaliwa na Bodi.

D. MASHARTI YA JUMLA
1.  Muombaji aambatanishe wasifu wake kwenye barua yake ya maombi.
2.  Muombaji aambatainishe nakala halisi ya vyeti vyake vya Elimu na Taaluma.
3. Kila muombaiji ambatanishe maombi yake na Picha mbili (2) za passiport Size.

SR B BN o

Maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi wa Halimashauri ya Manispaa ya Kahama
kuanzia Tarehe 07/02/2025 ya Tangazo hili hadi Tarehe 20/02/2025 Saa 9:30 Alasili.

Anuani ya Kutuma ni:

Halmashauri ya Manispaa,
S.L. P 472,
KAHAMA.

/
R. R./Kwela
KAIMU MKURUGENZI,
HALMASHAURI YA MANISPAA
KAHAMA
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