JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA KAHAMA
Unapojibu taja:

Kumb. Na.KMC/M.10/7/101 Tarehe: 11 Desemba, 2024

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MKATABA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kahama anapenda kuwatangazia
Wananchi wote wenye sifa, nafasi ya Ajira ya Mkataba kwa kada za Afya ikiwepo
Madaktari wa Binadamu (Medical Doctor) nafasi (7), Mteknolojia wa Radiolojia na
Mionzi nafasi mbili (02) na Dobi nafasi (1).

A. DAKTARI WA BINADAMU DARAJA II (Medical Doctor) nafasi saba (7)

SIFA ZA MWOMBAIJI

I. Awe Mtanzania.
II. ~ Awe na Shahada ya Udaktari kutoka Vyuo Vikuu vinavyotambuliwa na
Serikali.

III. ~ Awe amemaliza “Internship” na kupata usajili kutoka Baraza la Madaktar
Tanganyika (Medical Council of Tanganyika).

MAJUKUMU YA DAKTARI
I.  Kufanya kazi zote za matibabu hospitalini zinazohusiana na magonjwa

mbalimbali yakiwemo magonjwa ya watoto, magonjwa vya akina mama na
upasuaji wa kawaida na wa dharura.

II.  Kutoa na kusimamia elimu ya afya pamoja na kuboresha afya ya jamii katika
Wilaya na Mikoa au eneo lake la kazi.

IIl.  Kuchunguza, kufuatilia na kuzuia milipuko ya magonjwa

IV.  Kutunza takwimu na kuzitumia kama inavyoelekezwa katika misingi ya MTUHA.

V. Kupanga na kutathimini huduma za afya katika eneo lake la kazi.

VI.  Kufundisha wanafunzi na watumishi waliopo kwenye eneo la kazi

VII. ~ Kusimamia na kuelekeza wafanyakazi walio chini yake
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VIII.  Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi Zinazohusiana

na elimu, uzoefu na ujuzi wake t

B. MTEKLONOLOJIA WA MIONZI NA RADILOJIA (Radiographer) nafasi
mbili (2).

SIFA ZA MWOMBAJI

I. Awe na Stashahada katika fani ya Uteknolojia wa Mionzi na Radiolojia
kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali.
II.  Awe amesajiliwa na Mabaraza pale inapohusika.

MAJUKUMU YA MTEKNOLOJIA WA MIONZI NA RADILOJIA (Radiographer)

I.  Kuwapima wagonjwa wanaolekezwa kwenye eneo lake la kazi
II.  Kutunza mitambo na vifaa vya Radiolojia katika eneo lake la kazi
IIl.  Kukagua picha za X-Ray zilizopimwa kwa ubora na kutosheleza (diagnostic
quality)
IV.  Kutunza picha za wagonjwa hadi majibu yanapowafikia madaktari waliowatuma
wagonjwa
V. Kusimamia watumishi walio chini yake
VL. Kutoa Ushauri kuhusu masuala ya na kazi za Radiolojia na Mionzi katika eneo
lake la kazi.
VII.  Kuandaa vifaa 'vya tiba/uchunguzi na kusimamia utakasaji vifaa katika eneo
lake la kazi (sterilization) '
VIII.  Kutoa mafunzo ya awali kwa watumishi wanaopangiwa kazi katika eneo lake la
kazi.
IX.  Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana
na elimu, uzoefu na ujuzi wake.

C. DOBI (Launderer) nafasi moja 1.
SIFA ZA MWOMBAJI

# Awe amehitimu kidato cha nne na kufuzu mafunzo ya miaka miwili au mitatu
katika fani ya Dobi (Laundry Services) kutoka katika vyuo vinavyotambulika na
Serikali.

MAJUKUMU YA DOBI

I Kufanya uchambuzi wa nguo kwa ajili ya kuosha, kukausha, kunyoosha na
kuzifungasha.

II.  Kutoa taarifa kwa Msimamizi kama nguo imeungua au imepasuka ili
ishughulikiwe haraka.

IIl.  Kutunza vifaa vyote vinavyohusika na kazi za udobi.

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa, 81Boma Road, 37305 Malunga, S. L. P 472, KAHAMA. SHINYANGA



MAMBO YA JUMLA YA KUZINGATIA t
I Awe na umri ya miaka 18-45 (Ambatanisha cheti cha kuzaliwa)

II.  Waombaji waambatishe vivuli vya Vyeti vyao vya Elimu na taaluma pamoja
na maelezo binafsi (CV).
III.  Katika barua ya maombi, weka Namba yako ya simu inayopatikana muda
wote.
IV.  Barua zibandikwe picha mbili (2) - Passport size.
V. Waombaji watakaokidhi sifa na vigezo watajulishwa tarehe ya usaili.
VI.  Mwisho wa kupokea maombi ni 21 Desemba, 2024 saa 9:30 alasiri.
VII.  Maombi yote yatumwe kwa Anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Manispaa,
Barabara ya Boma,

S.L.P 472,

KAHAMA.
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