



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA**  
**SERIKALI ZA MITAA**



**HALMASHAURI YA MANISPAA YA**  
**KAHAMA**

*Unapojibutafadhalitaja:*

**Kumb. Na. KMC.E.5014/96**

**03 Novemba, 2023**

**TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kahama anapenda kuwatangazia Wananchi wote wenye sifa, nafasi ya Ajira ya Mkatiba ya Madereva nafasi Tano (05).

**SIFA ZA MWOMBAJI**

- i. Mwombaji awe Raia wa Tanzania.
- ii. Awe amehitimu Kidato cha IV na awe na Ufaulu wa Daraja la nne na kuendelea.
- iii. Awe Mwadilifu na ambaye hajawahi kukutwa na hatia Mahakamani.
- iv. Awe na leseni ya udereva Daraja C au E ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali.
- v. Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na chuo cha VETA au NIT au Chuo kingine kinachotambuliwa Serikali.

**MAJUKUMU YA DEREVA DARAJA II**

- i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari
- ii. Kuwapeleka watumishi maeneo mbali mbali kwenye safari za kikazi
- iii. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbali mbali.
- iv. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari.
- v. Kufanya usafi wa gari.

## **MAMBO YA JUMLA YA KUZINGATIA**

- i. Awe na umri ya miaka 18-45 (Ambatanisha cheti cha kuzaliwa)
- ii. Waombaji waambatishe vivuli vya Vyeti vyao vya Elimu na taaluma pamoja na maelezo binafsi (CV).
- iii. Katika barua ya maombi, weka Namba yako ya simu inayopatikana muda wote.
- iv. Barua zibandikwe picha mbili (2) - Passport size.
- v. Waombaji watakaokidhi sifa na vigezo watajulishwa tarehe ya usaili.
- vi. Mwisho wa kupokea maombi ni **14 Novemba, 2023** saa **9:30** alasiri.
- vii. Maombi yote yatumwe kwa Anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Manispaa,  
81Barabara ya Boma,  
37305 Malunga,  
S.L.P 472,

**KAHAMA-SHINYANGA**

Limetolewa na:

  
Anderson D. Msumba

**MKURUGENZI WA MANISPAA  
KAHAMA.**

**MUNICIPAL DIRECTOR  
KAHAMA MUNICIPAL COUNCIL  
P.O. Box 472  
KAHAMA**