JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA
KAHAMA.

Kumb.Na.KMC/F.20/10/72 30 Juni, 2023

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MKATABA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kahama anapenda
kuwatangazia Wananchi wote wenye sifa, nafasi Arobaini (40) za Ajira ya
Mkataba ya wakusanya Mapato katika Halmashauri ya Manispaa Kahama.

SIFA ZA MWOMBAJI

i. Mwombaji awe Raia wa Tanzania.
ii. Awe amehitimu Kidato cha Nne na kuwa na ufaulu wa Daraja la Nne.
iii. Awe na Mdhamini mwenye Makazi yake Halmashauri ya Manispaa ya
Kahama mwenye mali isiyohamishika.
iv. Awe Mwadilifu na ambaye hajawahi kukutwa na hatia Mahakamani.
v. Awe na uwezo wa kufanya kazi kwa kujituma bila kusimamiwa.
vi.  Awe tayari kufanya Kazi katika Kata yeyote kwa kipindi kisichopungua
Mwaka Mmoja.
vii. Awe na uzoefu wa kukusanya Mapato wenye historia nzuri kwa kipindi
kisichopungua Mwaka Mmoja.
viii. Awe na Umri wa kuanzia Miaka 18 hadi 35.
iX. Kipaumbele pia atapewa anayefahamu kuendesha Pikipiki.



KAZI NA MAJUKUMU

1. Kukusanya Mapato ya Halmashauri ya Manispaa Kahama

MAMBO YA JUMLA YA KUZINGATIA.

Vi.

Vii.

viil.

Nakala ya Cheti cha Kidato cha Nne.

Waombaji waambatishe vivuli vya Vyeti vya Elimu, maelezo
binafsi (CV), Nakala ya Cheti cha kuzaliwa.

Katika barua ya maombi, weka Namba yako ya simu
inayopatikana muda wote.

Barua zibandikwe picha mbili (2) - Passport size.

Waombaji watakaokidhi sifa na vigezo watajulishwa tarehe ya
usaili.

Maombi yote yaambatane na barua za Wadhamini watatu
zinazoonesha Mali zisizohamishika.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 13/07/2023 saa 9:30
alasiri.

Maombi yote yaelekezwe Ofisi ya Mkurugenzi Manispaa ya
Kahama kwa Anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Manispaa,
Barabara ya Boma,

S.L.P 472,

KAHAMA

Limetolewa na:

Andersop B AMsunba.
MKURUGENZI.
HALMASHAURI YA MANISPAA
KAHAMA.
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