OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA
NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA
KAHAMA

TANGAZO

KWA WANANCHI WOTE WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA
KAHAMA

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA KAHAMA
ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA
HALMASHAURI YA MANISPAA KUWA ANATANGAZA NAFASI
YA KAZI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA

SIFA ZA MUOMBAJI
1. Awe ni Mtanzania
2. Awe ni Mkazi wa Halmashauri ya Manispaa ya Kahama
3. Awe amestaafu na aliyebobea katika fani ya Utawala au
Usimamizi wa Rasilimali Watu

MAOMBI HAYO YATAPOKELEWA KUANZIA TAREHE
30/06/2023 HADI TAREHE 13/07/2023 SAA 9:30 ALASIRI
BARUA ZOTE ZA MAOMBI ZIELEKEZWE KWA,;

MKURUGENZI WA MANISPAA,

HALMASHAURI YA MANISPAA,

S.LP 472,

KAHAMA

Anderson D IVIsumba
MKURUGENZI WA MANISPAA
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