JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANA
OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA ZA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA KAHAMA

Kumb.Na KMC/F20/19 30 Agosti, 2022

TANGAZO LA MIKOPO KWA WATUMISHI

Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa Kahama imepokea barua kutoka kwa
Katibu Mkuu Wizara ya Fedha na Mipango yenye Kumb.Na. EG.158/327/02'A’'/443 ya
tarehe 12 Agosti,2022 lliyohusu taarifa ya mgao wa Fedha za utoaji Mkopo usio na Riba
kwa Watumishi wa Umma kwa ajili ya kununua Magari /Pikipiki, Samani na
Matengenezo ya Magari/Pikipiki

Kwa Tangazo hili Watumishi wote mnakaribishwa kutuma maombi kwa ajili ya Mkopo
tajwa hapo juu chini ya masharti yafuatayo:-

I.
Ii.

Ii.

Vi.

Mkopaji awe ni Mtumishi wa Umma wa Halmashauri ya Manispaa kahama.
Mkopo utazingatia kiwango kulingana na ngazi ya Mshahara na Mkopaiji
anatakiwa kubakiwa na 1/3 ya Mshahara wake baada ya Makato ambayo
yatarejeshwa kwa kipindi kisichozidi Miezi 72.

Mkopaji atalipa Service charge (Gharama za kuandaa mkopo) 3% na protection
Fund (Ulinzi wa Mkopo) 1% kutoka kwenye Mkopo huo.

Mkopaji anatakiwa kutuma barua ya maombi kwa Mkurugenzi wa Halmashauri
ya Manispaa ya Kahama.

Barua ya maombi iambatanishwe na Nakala ya Hati ya Mshahara ya Mwezi
Agosti, 2022.

Mikopo hii hainunui deni kutoka Benki au Taasisi nyingine za Fedha.

Maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa Kahama na Mwisho wa Kutuma
Maombi hayo ni tarehe 05/09/2022 saa nne Asububhi.
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Jiandae kuhesabiwa Siku ya Jumanne tarehe 23 Agosti, 2022




