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Jina la mwanafunzi.

5. L. P

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA I‘TA SHULE YA SEXONDARY YA ,
ISAGEHE ILIYOKO HALMASHAURI YA MJ! WA KAHAMA
MKOA WA SHINYANGA KIDATO MWAKA 2020.

Utangulizi

2.0 Ninafurahi kukuarifu kuwa umecnaguhwa kuyunga na
kidato cha kwanza (I) katika shule hii mwaka 2020. Shule
ya sekondari Isagehe ipo umbali wa.km 21 kusini
magharibi kutoka Halmashauri ya mji Kahama pembezom
mwa barabara iendayo Nzega.

Muhula wa kuanza masomo unaanza tarehe 11/01/2021.
Unatakiwa uripoti shuleni kuanzia tarehe 11/01/2021.
Mwisho wa kuripoti ni tarehe 25/01/2021.

2,1 Mambo muhimu ya kuzingatia

2.2 Sare ya shule.

a) Kwa wavulana: Shati jeupe mikono mifupi, suruali mbili
‘nyeusi zenye marinda, mkanda wa suruali mweusi wa
ngozi, viatu vyeusi vya ngozi, soksi nveusi na tai nyeusi.

b} Kwa wasichana: Shati jeupe mikono mifupi, sketi mbili
nyeusi, viatu vyeusi vya ngozi, soksi nyeupe za kufikia
-magoti na neck tai. Kwa wasichana wa kiislamu washone
Sk_eti ndefu yenyekufikia kifundo cha mguu badala ya
suruali, ivaliwe na shati jeupe lenye mikono mirefu
badala ya blauzi.

c) Rangi ya Hijabu ifanane na sare ya shule



d) Madaftari kumi na moja (11) (Counter book yanafaa zaid)
na madaftari mengine kumi na moja (11) ya msomi kwa
ajili ya mazoezi

e) T-shirt ya bluu ya kola kwa ajili yva michezo na shughuli
za nje (Usafi n.k)

f) Sweta la rangi ya bluu kwa ajili ya kujikinga na baridi

g) Begi la kubebea madaftari yake na vifaa vya kujifunzia

h) Kopo la vifaa vya hisabati {mathematical set)

i) Mwanao aje na shilingi elfu tano (5,000/=) kwa ajili ya
Bima ya afya (CHF iliyoboreshwa)

j) Vifaa vya usafi, mfagio wa chelewa na fyekeo.

TAARIFA YA MZAZI/MLEZI

. Mimi mzazi/mlezi wa mwanafunzi
ninakiri kuwa nimeyasoma na kuyaelewa vizuri sana maelekezo
ya kujiunga na shule ya sekondari [sagehe. Naahidi kuyazingatia
na kuyatekeleza kama ilivyoelekezwa na shule ili kuleta Lfan131
wa elimu na malezi bora ya mtoto.

. Weka alama ya vema (V) panapostahili ndani ya kiboma.
Mwanafunzi ~_anaishi na
a) Baba na mama ( '
b} Baba tu (
c) Mana tu ‘ (
A

(

d) Mlezi.
e) Yatima

i

. Mimi mwanafunzi naahidi
kutoshiriki migomo, fujo na makosa ya jinai.

. Kama anaishi na mmojawapo hapo juu jaza vipengele vifuatavyo;-

Jina : mahali anapoishi
kitongoji
- kazi yako namba ya simu
sahihi : tarehe

3.0 Makosa yafuatayo yanaweza kukusababisha kufukuzwa au
kusimamishwa shule.

a)  Wizi

b} © Uasherati na Ushoga

c) Ubakaji ‘

d) ‘Elevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji

bangi, cocaine, mirungi, kubeli na kadhalika.



»

Kupiga au kupigana
Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

Kudharau bendera ya taifa

Kuwa mjamzito/kupata mimba

Kuoa au kuolewa

Kutoa mimba

Kugoma kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga
amani na usalama wa shule au watu

Kukataa adhabu kwa makusudi

Kuwa na simu ya mkononi

3.1 Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na
- kuwasilishwa shuleni na mwanafunzi.

a)

o)

Medical Examination Form ambayo itajazwa na Mganga
Mkuu wa hospitali ya Serikali. Fomu hii itakabidiwa kwa
mkuu wa shule mara tu utakaporipoti shuleni.

Fomu ya maelekezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi
na mkataba wa kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa
ya jinai. :

Fomu va mzazi kukiri kukubaliana na sheria kanuni na
maelekezo mengine j,ratakayotolewa na shule.

3.2 Tafadhali soma kwa makini maelezo /maagizo haya na
kuyatekeleza kikamilifu.

4. Majukumu ya mzazi/mlezi ni kuhakikisha kuwa huduma
zifuatazo zinapatikana kwa mwanafunzi.

a)
b)

Sare za shule na za michezo

Vifaa vya kujifunzia vikiwemo daftari na kalamu (daftari 11
counter book zinafaa zaidi na daftari 11 za msomi ka ajili
ya mazoezi ) ‘

Chakula kwa wanafunzi wa kutwa

Matibabu _

Nauli ya kwenda shule na kurudi kwa wanaotumia usafiri
na walioko shule za sekondari za bweni wakati wa likizo.

KARIBU SANA ISAGEHE SEKONDARI

22|

ADOLF K. CORNEL
MKUU WA SHULE.

1t Pofpgahet,



MINISTRY OF EDUCATICN, SCIENCE, TECHNCLOGY AND
VOCATIONAL TRAINING.
STUDENT MEDICAL EXAMINATION SHEET.

To the medical officer

Re. :
Please examine the above mentioned pupil as to h1s fitness for
secondary school education studies.
Eyes
Ears
Chest
Spleen _
Abdomen
Stool examination
Blood

: Medical certification
I have examined the above mentioned pupil and consider that
he/she is physically and mentally fit/unfit for.

Date: : e Signature:

Station: Designatibn:




