HALMASHAURI YA MJI WA KAHAMA

Mkoa wa Shinyanga

(Barua zote zielekezwe Kwa Mkurugenzi wa Mji)

Mkurugenzi wa Mji,
Barabara ya Boma,
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Nukushi :028-2710179 KAHAMA.
E.Mail —td@kahamatc. go.tz
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Kumb.Na KTC/L.40/8/80 Tarehe 30/04/2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Kahama anapenda
kuwatangazia Wananchi wote wenye sifa, nafasi ya Ajira ya
Muda kada ya Udereva nafasi Tano (5).

SIFA ZA MWOMBAJI

1.
ii.
1.

1v.

vi.
vil.

Viii.

Mwombaji awe Raia wa Tanzania.

Awe amehitimu Kidato cha IV na kuendelea

Awe na Cheti cha Udereva kinachotolewa na chuo cha
Veta au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali

Awe na Leseni ya Udereva Daraja C

Awe na Cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la II

Awe na Umri wa kuanzia Miaka 18 hadi 45

Awe tayari kufanya kazi sehemu yoyote ndani na nje ya
Halmashauri

Awe na uzoefu wa kuendesha Gari kwa muda usiopungua
Miaka Mitatu bila kusababisha Ajals.



MAMBO YA JUMLA YA KUZINGATIA
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Awe na umri ya miaka 18-45 (Ambatanisha cheti cha
kuzaliwa)

Waombaji waambatanishe vivuli vya vyeti vyao vya elimu
na taaluma pamoja na maelezo binafsi (CV).

Katika barua ya maombi, weka Namba yako ya simu
inayopatikana muda wote.

Barua zibandikwe picha mbili (2) - Passport size.

Waombaji watakaokidhi sifa na vigezo watajulishwa tarche
ya usaili.

Mwisho wa kupokea maombi ni 13/05/2020 saa 9:30
alasiri.

Ngazi ya Mshahara ni TGS B1, sawa na Sh. 390,000/= kwa
Mwezi.

Maombi yote yatumwe kwa Anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Mji,
Barabara ya Boma,
S.L.P 472,
KAHAMA.
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