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TAARIFA KWA UMMA

KUKANUSHA TAARIFA ZA UPOTOSHAJI

Kumekuwepo na taarifa za uongo na upotoshaji zinazosambaa kwenye
mitandao ya kijamii na majukwaa mengine ya habari yasiyo rasmi kuwa
Hospitali ya Wilaya Kahama yakabiliwa na uhaba wa mashuka, blanketi
na vyandarua hali inayowalazimu wagonjwa kubeba kutoka majumbani.
Taarifa hizi ni za uongo na hazina ukweli wowote.

Ukweli ni kwamba Hospitali ya Mji Kahama haina uhaba wa Mashuka,
blanketi na vyandarua na hakuna mgonjwa aliyckosa hadi kumlazimu
kuja na vya nyumbani.

Tunaomba umma utambue kwamba taarifa tofauti na hizi ni taarifa za
upotoshaji na ni kinyume cha sheria na maadili ya habari.

Kwa hatua nyingine Halmashauri ya Mji Kahama inaomba kituo cha
Radio One Stereo cha Dar es Salaam ambacho kupitia ukurasa wake wa
“twitter” wa “@RadioOneStereo” kilirusha taarifa hiyo (Kwa mujibu
wa screenshot inayosambaa) kurekebisha taarifa yao.
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