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HALMASHAURI YA MJI WA KAHAMA

SHULE YA SEKONDARI NGOGWA
KUMB NA.NSS/j1/VOL 1/ TAREHE

MZAZI /MLEZI WA.
KX MWALIMU MKUU
SHULE YA MSINGI

KAHAMA

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI NGOGWA
MWAKA

uongozi wa shuleya sekondari ngogwa unayofuraha kubwa kukuarifu kawa mwanao amechaguliwa
kujiunga na masomo ya sekondari kwa mwaka huu wa masomo kidato cha kwanza.
aidha tunatoa pongezi za dhati kwa mwanafunzi huyu kuchaguliwa kujiunga na masomo haya.

shule ya sekondari ngogwa ni shule ya kutwa yenye wanafunzi mchanganyiko yaani wa kiume na wa
kike.shule hii ipo umbali wa kilometa 15 kutoka makao makuu ya halmashauri ya mji wa kahama
upande wa magharibi barabara kuu iendayo wilaya jirani ya Bukombe mkoa wa Geita.

kwa muda wote mwanafunzi atakapokuwa shuleni anapaswa kushirikiana na wanafunzi
wenzake,walimu,wafanyakazi wasio waalimu kutoa mchango wa mawazo na vitendo shuleni na taifa
kwa ujumla.

hivyo mwanafunzi anapaswa kuzingatia kanuni,sheria na taratibu za shule wakati wote wa
uanafunzi wake shuleni na nje ya shule

Pamoja na barua hii aambatanisha fomu ya habari binafsi za mwanafunzi ambayo atapaswa aijaze
kabla ya kuripoti shuleni na aiwasilishe anapokuja kuripoti. Fomu ya kupimwa afya hospitalini
(REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION) ambayo mwanafunzi kabla ya kuripoti shuleni atapaswa
kwenda nayo kwa daktari wa wilaya kupimwa ndipo aje kuripoti akiwa nayo.

Shule itafunguliwa tarehe na masomo ya darasani yataanza tarehe hiyo hiyo
mwanafunzi atakapokuja shuleni atapewa sheria na kanuni za shule,

NB: Wazazi ambao watoto wao hawataripoti wiki tatu baada ya shule kufunguliwa watachukuliwa
hatua za adhabu kupitia ngazi za kata.

“KARIBUNI SANA NGOGWA SEKONDARI”
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MAHITAJI YA SHULE

A. SARE YA SHULE
1. WAVULANA
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Suruali yenye linda mbili ndefu inayofikia viatu ya kitambaa cha damu ya mzee
nyeusi(njoo shuleni upewe maelekezo)

Shati jeupe mikono mifupi na tai ya damu ya mzee nyeusi

Soksi nyeusi

Vyatu vya ngozi nyeusi yenye visigine vifupi,vyenye kamba

2. WASICHANA
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Sketi ya kitambaa cha damu ya mzee nyeusi ya kufika kwenye enka (angalia mfano wa
kitambaa)

Shati jeupe mikono mifupi.

Viatu vya ngozi nyeusi visigino vifupi vya kufunika miguu (siyo open shoes)
Soksi ndefu nyeupe (stocking)

Pamoja na sare za shule kila mwanafunzi atapaswa kuwa na mavazi kwaajili ya
michezo, kazi za nje na baadhi ya siku maalumu kama ifuatavyo.
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WAVULANA

T-shirt ya Bluu ambayo itavaliwa na suruali ya sare ya shule siku za jumatano na pia
itavaliwa pamoja na bukta za bluusiku za michezo

Viatu vya raba vitakavyovaliwa wakati wa michezo na shughuli za nje kama usafi.

Sweta la kijani lenye mkato V shingoni utepe mweupe ulioshonwa kwenye shingo
litakalovaliwa wakati wa baridi tu.

. WASICHANA

T-shirt ya bluu itakayovaliwa na sketi ya sare ya shule siku za jumatano na pia
itavaliwa na sketi za bluu siku za michezo na shughuli za nje kama usafi.

Vyatu vya raba vitakavyovaliwa wakati wa michezo na usafi

Sweta la kijani lenye mkato V shingoni utepe mweupe ulicshonwa kwenye shingo
litakalovaliwa wakati wa baridi tu.

B. VIFAA VYA USAFI

Kila mwanafunzi aje na vifaa vya usafi kama ifuatavyo;
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Ndoo yenye ujazo wa lita 10
Fyekeo
Jembe na mpini wake (jipya)

C. VIFAA VYA TAALUMA
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Madaftari (counter books) yasiyopungua 10

Kalamu za wino mweusi au bluu

Penseli na kifutio chake kwaajili ya michoro

Seti ya vifaa vya Hesabu(Mathematical Instrument Set)



D. UNATAKIWA KUJA PESA YA KULIPIA BIMA YA AFYA TSH 5000/= AU
KITAMBULISHO KINACHOONESHA KUWA UMESHAKATA BIMA YA
AFYA. KUMBUKA KUWA NA BIMA YA AFYA NI AGIZO LA SERIKALI
KWAMBA KILA MWANANCHI AWE NA KITAMBULISHO ILI KUPATA
HUDUMA ZA AFYA KWA UNAFUU.

E. Kila mwanafunzi anatakiwa kuja na miti miwili (2) aina ya midodoma. Miti
utaitunza hadi utakapomaliza shule utaikabidhi.



SHULE YA SEKONDARI NGOGWA
HATI YA KUKUBALI KUSOMA
FOMU NA. 2

NYONGEZA: A

BIBEE comssemmesusmmmmmsmsmmmmsmmpemmsms s eneasmmsss waishile Va M0 s e remrm s o
Ninakubali / sikubali nafasi hii nilivopewa va kujiunga na kidato cha ......... katika shule hii.

Naahidi ninatimiza wajibu wangu kwa uwezo na kwa manufaa ya Taifa letu kwa kufuata sheria

na kanuni za shule.

SAHIHI YA MWANAFUNZIL....... PSR tale s SSREEEE0E I e S S e . Wy .t
TR E L sovnsusmnummmems s s s s s s o A s R R 3 A R AR

FOMU YA KUKILI KWA MZAZ] KUKUBALIANA NA SHERIA KANUNI NA
MAELEKEZO MENGINE YANAYOTOLEWA NA SHULE.

NYONGEZA B:

M ssarsmmarrpmramspssssees ot Ambaye ni mzazi / mlezi wa mwanafunzi
................................................... wa kidato cha ..............cccoueee..... Katika shule ya

Sekondary NGOG WA, Nathibitisha kuwa niko tayari / siko 1ayari kuchangia mahitaji muhimu
ya mwanafunzi itakavyoamuriwa.
BODI YA SHULE na KAMISHINA WA ELIMU kwa ajili va maendeleo va shule na

wanafunzi.

Aidha ninaahidi kuwa nitahakikisha kuwa mwanafunzi anahudhuria shuleni na vilevile anapata

huduma ya chakula shuleni.

SAHIHI YA
MZATL J MULEZLssusmsumnsssvnennsssessisnsnss swunsusseasss TAREHE. cirmpervessivesmsons



SHULFE YA SEEK@NE)AHE NG@G%’A
KAHAM A
HABARY BINAFS] KUHUSYy MWANAF UNZ]
FOMuy NA. 3.
I, Jina la mMwanafunzi Ginsﬁ lilivyo katika fomu TSM 9 na ndilo litakalo tiﬁ‘mka siku
zote bila kubadiiika) ..............................................................................
2. Tarehe ya e
3. Mahali alipozaliwa: o LT L
4, Jinala i o
5. Mahali anapoishj sasa: VURHE e o Mkoa ... . ST T——
6 Anuani ya o s M
iV Kazi ya baba/milezj
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MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATIONAL TRAINING
NGOGWA SECONDARY SCHOOL
P.0.BOX 166, KAHAMA
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
FORM NO. 4

PART. A. FATE samitsssm s
TO THE MEDICAL OFFICER FROM: HEADMASTER.
....................................... NGOGWA SECONDARY SCHOOL,

....................................... P.O. BOX 166,
....................................... KAHAMA.

NAME OF STUDENT ENFULL-.....ovs arzcsssatianteveneiesoessstassitsbonsen esets et
Please examine the above student as to his/her physical and mental fitness for a full tine
study (four years course). The examination should include.

i) a) Eye — sight b) Hearing ¢) Speech d) Limbs ¢} Chest ) Veneral
Disease g) Epilepsy h) Leprosy.

1) Cirrhosis sis iii) Other serious disease v) Pregnancy

MEDICAL CERTIFICATE
PART B: (To be completed by Government Medical Officer)

T have examine the above named person and consider that he/she in physically
FIT/UNFIT and mentally FIT/UNIFIT for a full of four years studv/course,

1) a) Eye — sight

b) Hearing

c) Speech

d) Chest

e) Veneral diseases

f) Epilepsy
g) Leprosy
h) Limbs

i) a) Neurosis
b) Cirrhosis
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