

MPANGO KAZI WA UTEKELEZAJI WA SHUGHULI ZA MIRADI YA MAENDELEO KWA MAPATO YA NDANI, WAHISANI NA SERIKALI KUU KATIKA MWAKA WA FEDHA 2017/2018

NA	JINA LA MRADI	KATA	KIASI KILICHOTENGWA
1	Kusaidia Jamii kujenga madarasa 6 katika shule za sekondari Nyasubi 2, Nyashimbi 2 na Nyihogo 2.	Nyasubi,Mhongolo, Mhungula	60,000,000
2	kukarabati Ofisi ya Makao Makuu ya Halmashauri	KTC/Nyihogo	35,791,517
3	Ukamilishaji wa nyumba 3 za Walimu katika shule za Msingi za Lowa 1, Kakebe 1, na Iyenze 1.	Nyandekwa na Iyenze	51,000,000
4	Kukamilishaji wa madarasa 8 katika shule za msingi za Busoka 1, Ngogwa 1, Nyambula 1, Nyashimbi 1, Ubilimbi 1, Iguhmwa 1, Buduba 1, na kitwana 1.	Ngogwa, Mhongolo, Kinaga na Busoka	104,000,000
5	kukamilisha vyumba 2 vya madarasa Wendele Sekondari	Wendele	15,638,000.0
6	ukamilishaji vyumba 2 vya madarasa Seeke Sekondari	Zongomera	7,645,000
7	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika shule ya sekondari Mwendakulima	Mwendakulima	30,000,000
8	Kufanya marekebisho ya visima 8 Kitwana, Bumbiti, Malenge, Lowa, Bulima, Katunguru, Ilungu, na Nyambula.	Nyihogo,Mondo, Wendele, Ngogwa, Isagehe, Iyenze, Nyandekwa	27,200,000
9	Ukamilishaji wa nyumba 1 ya mwalimu shule ya sekondari Kitwana.	Busoka	20,000,000
10	Ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu nyandekwa Sekondari.	Nyandekwa	10,049,980
11	Ukamilishaji wa OPD katika zahanati za Isagehe, Ngulu na Wendele	Wendele na Isagehe	150,000,000

NA	JINA LA MRADI	KATA	KIASI KILICHOTENGWA
12	Kuwezesha kufunga Mfumo wa ukusanyaji wa Mapato	KTC/Nyihogo	23,520,000
1	ujenzi wa OPD Hospital ya Mji Kahama.	KTC	383,250,351
2	Kuzipandisha hadhi zahanati za Iyenze na Kinaga kuwa Vituo vya Afya	Iyenze na Kinaga	347,966,799
3	Ujenzi wa ofisi ya Mtendaji Kata ikiwemo ofisi za wataalam	Nyandekwa	40,000,000
4	Ukamilishaji wa jengo moja la utawala katika shule ya sekondari	Kinaga	10,000,000
5	Ujenzi wa Nyumba 2 za Walimu katika shule ya Msingi Ngulu na	Mondo na Ngogwa	46,000,000
6	Ukamilishaji wa jengo moja la utawala katika shule ya sekondari Nyihogo	Nyihogo	89,585,420
10	Ujenzi wa Kituo Kikuu cha mabasi Mbulu	Mhongolo	109,717,913
11	Ujenzi wa ofisi ya Mtendaji Kata Ngogwa	Ngogwa	40,000,000
12	Kuchimba visima 2 virefu katika kijiji cha Tumaini	Wendele	41,960,000
13	Kukamilishaji wa ofisi ya Kata ya Wendele	Wendele	40,000,000
14	Ujenzi wa Ofisi ya Kata ya Busoka	Busoka	40,000,000
15	Kuwezesha Ukarabati na kufanya marekebisho ya pampu ya maji kwenye mtandao wa maji Mpera/Isagehe.	Isagehe	15,965,000
16	Ujenzi wa barabara ya lami Km 1	KTC	568,604,733
17	kuchimba bwawa la kufugia samaki kijiji cha penzi	Mondo	9,020,000
18	Kuwezesha Vijana na Wanawake kwa kujenga vibanda vya biashara	KTC	100,737,669
19	Kujenga kalvati 20 katika kata za Halmashauri ya Mji	KTC	60,000,000

NA	JINA LA MRADI	KATA	KIASI KILICHOTENGWA
20	Usambazaji wa mfumo wa Maji Shule ya Sekondari Kinaga na Nduku.	Kinaga	58,175,000
21	kujenga uzio wa machinjio ya kagongwa	kagongwa	17,700,000
22	kuchimba lambo la kunyweshea mifugo katika kata ya Kinaga	Kinaga	29,700,000
23	Ununuzi wa gari la Idara (double cabin)	KTC	80,000,000
24	kukamilisha jengo la utawala nyandekwa sekondari	Nyandekwa	20,000,000
25	kutengeneza madawati 4159 kwa shule 72 za Halmashauri ya Mji	KTC	249,560,837
26	Kujenga vyumba 2 cha Jiografia na Maktaba Abdul Rahim Busoka	Busoka	30,000,000
27	Kuwezesha uandaaji wa Mpango kabambe wa maendeleo ya (master plan)	KTC	137,510,913
28	Kuwezesha vikundi 30 vya mashamba darasa kwaajili ya mazao ya biashara katika vijiji 30 vya Halmashauri ya Mji	KTC	10,800,000
29	Kuwezesha ujenzi wa mabwawa ya samaki katika vijiji vya Halmashauri ya Mji	KTC	29,000,000
30	ujenzi wa Ofisi ya Mtaa wa Kishima	Kagongwa	15,000,000
31	kuwezesha ujenzi wa eneo la kunjia katika machinjio ya Kagongwa	Kagongwa	6,700,000
32	kujenga mnada wa mbuzi na sehemu ya kuchinjia katika eneo la Nyihogo	Nyihogo	7,580,000
33	kuchimba kisima katika machinjio ya Kagongwa na Busoka	Kagongwa na Busoka	16,300,000
34	kuweka mfumo wa umeme katika machinjio ya Busoka	Busoka	7,000,000

NA	JINA LA MRADI	KATA	KIASI KILICHOTENGWA
35	kuchimba mabwawa 2 ya kutibu maji machinjioni Busoka	Busoka	5,000,000
36	kuchimba shimo la kutupia mizoga machinjioni Busoka	Busoka	1,000,000
37	Ukamilishaji ofisi ya Mtaa wa Bukondamoyo	Mhungula	9,000,000
38	kuwezesha kununua mashine 1 ya kudurufu katika Idara ya Elimu Msingi	KTC	15,000,000
39	Kukarabati na kutengeneza viti na meza katika shule 15 za sekondari katika Halmashauri ya Mji	KTC	31,03,559
40	kufanya uhamasishaji wa kupanda na utunzaji miti 1,500,000	KTC	50,000,000
41	Ukamilishaji Ofisi ya Kijiji Sangilwa	Mondo	25,000,000
42	Ukamilishaji wa Ujenzi wa jengo la Ofisi ya Kijiji Bokooba	Isagehe	15,000,000
43	Kuboresha miundombinu,usafi na usalama wa madampo 4 ya kukusanya uchafu na dampo la Busoka ifikapo Juni 2018	KTC	16,849,056
	JUMLA YA MAPATO YA NDANI		3,329,528,188

MPANGO KAZI WA UTEKELEZAJI WA SHUGHULI ZA MIRADI YA MAENDELEO KWA FEDHA ZA REZUKU (CDG) SEDP, NA MFUKO WA MAJI (NWSSP) KATIKA MWAKA WA FEDHA 2017/2018

CAPITAL DEVELOPMENT GRANT (CDG)			
NA	JINA LA MRADI	KATA	KIASI KILICHOTENGWA
1	Ujenzi wa Kituo cha Afya Wendele	Zongomera	400,000,000
2	Ukamilishaji wa Zahanati kata ya Nyasubi	Nyasubi	80,000,000
3	Mradi wa Kituo cha Mabasi eneo la Mbulu	Mhongolo	830,490,800

NA	JINA LA MRADI	KATA	KIASI KILICHOTENGWA
4	Usimamizi na Ufuatiliaji	KTC	68,973,200
	JUMLA YA CDG		1,379,464,000
	SEDP		
1	Kuisaidia jamii katika ujenzi wa vyumba 10 vya madarasa katika shule za sekondari (Kishimba 2, Nyasubi 2, Isinuka 2, Nyashimbi 2 na Nyihogo 2)	Malunga, Nyasubi, Mh ongolo, Nyihogo na Zongomera	150,000,000
2	Kusaidia jamii kukamilisha ujenzi wa wigo katika shule ya sekondari Abdurahim Busoka	Busoka	92,680,000
	JUMLA YA SEDP		242,680,000
	MFUKO WA MAJI (NWSSP)		
1	Kuwezesha kufunga mfumo wa Maji wa visima virefu katika vijiji vya Tumaini na Iyenze	Wendele na Iyenze	178,000,000
	JUMLA YA MFUKO WA MAJI		178,000,000

