

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2016/2017

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni	
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika
IDARA YA ELIMU SEKONDARI												
1	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa Mpera Sekondari	kuweka paa,kupaka rangi milango na madirisha	jengo limepauliwa kupakwa rangi, kuwekwa milango na madirisha ujenzi umekamilika	Julai 2016	Juni 2017	CDG	15,000,000	15,000,000	100	15,000,000	100	0 ujenzi umekamilika na madarasa yanatumika
2	Kurekebisha mfumo wa umeme shule ya Sekondari Mwendakulima	kurekebisha mfumo wa umeme	mfumo wa umeme umefungwa katika jengo la utawala na bwani	Julai 2016	Juni 2017	CDG	18,401,200	18,401,200	100	18,401,200	100	0 mfumo wa umeme umefungwa na unafanya kazi
3	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa Shule ya Sekondari Nyasubi	kujenga boma na kupaua vyumba 2 vya madarasa	Vyumba 2 vya darasa vimejengwa na kupauliwa	Julai 2016	Juni 2017	CDG	15,000,000	15,000,000	100	15,000,000	100	0 ukamilishaji utafanyika kwa bajeti ya mwaka 2017/2018
4	Ukamilishaji nyumba ya mwalimu Iyenze Sekondari	kupaua nyumba ,kupiga ripu ,sakafu kuweka, kuweka milango na madirisha na ukamilishaji wa dari	Nyumba imepauliwa ,imepigwa ripu ,sakafu imewekwa bado milango na madirisha na ukamilishaji wa dari	Julai 2016	Juni 2017	CDG	13,000,000	13,000,000	100	13,000,000	100	0 kazi ya kuweka milango na madirisha na ukamilishaji wa dari na kupaka rangi
5	Ukamilishaji wa vyumba 2 Nyashimbi Sekondari	kuinua boma na kupaua jengo la vyumba 2 vya madarasa	Ujenzi wa boma la vyumba 2 vya madarasa na kufungwa lenta na kupauliwa kumefanyika	Julai 2016	Juni 2017	CDG	15,000,000	15,000,000	100	15,000,000	100	0 ukamilishaji utafanyika kwa bajeti ya mwaka 2017/2018

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni		
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi
6	Ukarabati wa nyumba ya Mwalimu shule ya Sekondari Bugisha	ukarabati wa Nyumba ya Mwalimu	kazi bado kuanza	Julai 2016	Juni 2017	CDG	9,020,000	9,020,000		0	0	0	Taratibu za kuhamisha fedha zinaendelea kwa ajili ya utekelezaji-
7	Ukarabati wa matundu 8 ya choo cha Mpera Sekondari	Ukarabati wa choo	Ukarabati wa choo kurekebisha nyufa na kuweka sakafu	Julai 2016	Juni 2017	CDG	780,000	780,000	100	780,000	100	0	ukamilishaji utafanyika robo ya kwanza 2017/2018
8	Kukamilisha ujenzi wa bweni Mwendakulima Sekondari	ukamilishaji wa bweni	Ukamilishaji umefanyika na bweni linatumika	Julai 2016	Juni 2017	Halmashauri	9,800,000	9,800,000	100	9,800,000	100	0	Ukamilishaji umefanyika na bweni linatumika
9	Kukamilisha ujenzi wa Busoka Sekondari kwa ajili ya Kidato cha Tano(uzio, kisima, jenereta, na ukarabati wa madarasa)	Kujenga uzio, kisima, kununua jenereta, na ukarabati wa madarasa	Ukamilishaji umefanyika kujenga uzio, kisima, kununua jenereta, na ukarabati wa madarasa	Julai 2016	Octoba 2017	Halmashauri	96,928,137	96,928,137	100	96,928,137	100	0	kazi zote zimekamilika
10	Utengenezaji wa meza 45 na vitanda 50 Busoka na Mwendakulima Sekondari	kutengeneza meza na vitanda	Utengenezaji wa meza na vitanda Busoka na Mwendakulima umefanyika	Julai 2016	Octoba 2017	Halmashauri	17,329,049	17,329,049	100	17,329,049	100	0	vitanda 50 na meza 45 vimetengenezwa na vinatumika

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
11	Ujenzi wa madarasa 4,vyoo matundu 36 na nyumba ya mwalimu katika Shule za Sekondari za Seeke, Bugisha na Nyihogo kupitia fedha za Mpango wa Maendeleo ya Elimu ya Sekondari (SEDP)	ujenzi wa Madarasa 4 na vyoo matundu 36 na ujenzi wa nyumba ya Mwalimu	ujenzi wa Madarasa 4 na vyoo matundu 36 umekamilika pia ujenzi wa nyumba umekamilika	Januari 2016	Julai 2017	SEDP II	312,469,470	312,469,470	100	312,469,470	100	0	ujenzi wa madaras 4,vyoo matundu 34 na nyumba za Walimu zimekamilika
12	Ukamilishaji wa miundombinu ya maji eneo la Busoka (P4R)	Ujenzi wa miundo mbinu ya maji maeneo ya Busoka	Ukamilishaji wa miundo mbinu ya maji umefanyika katika shule ya sekondari Abdulahim Busoka na maeneo ya Busoka	Januari 2017	Julai 2017	Wahisani (P4R)	256,294,320	235,489,491	92	235,489,491	100	20,804,829	miundo mbinu ya Maji imekamilika shule ya Sekondari Busoka na maeneo yaliyokusudi wa Busoka
13	Ujenzi wa miundo mbinu katika shule ya sekondari Busoka (P4R)	Ujenzi wa madarasa 4 na mabweni 2 ya wanafunzi	Ujenzi wa madarasa 4 na mabweni 2 ya wanafunzi unaendelea	Januari 2017	Julai 2017	Wahisani (P4R)	259,000,000	150,280,300	58	150,280,300	58	108,719,700	ujenzi wa madarasa 4 na mabweni 2 unaendelea
14	Kusaidia jamii katika ujenzi wa chumba cha jiografia na maktaba Abdulrahim Busoka Sekondar	ujenzi wa chumba cha jiografia	hajiatekelezwa			Halmashauri	25,000,000	0		0	0		kutopatikana kwa fedha

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni	
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika
15	Kusaidia jamii katika ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa Mwendakulima sekondari.	ujezi wa vyumba 2 vya madarasa	hajiatekelezwa			Halmashauri	40,000,000	0	0	0		kutopatikana kwa fedha
16	kusaidia jamii katika ukamilishaji wa jengo la utawala Nyandekwa Sekondari	ukamilishaji wa jengo la utawala	hajiatekelezwa			Halmashauri	19,953,000	0	0	0		kutopatikana kwa fedha
17	Kusaidia jamii katika ukamilishaji wa nyumba ya Mwalimu Nyandekwa sekondari	ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu	hajiatekelezwa			Halmashauri	10,049,980	0	0	0		kutopatikana kwa fedha
18	kusaidia jamii katika ujenzi wa hostel Bukamba Sekondari	ujenzi wa Hostel	hajiatekelezwa			Halmashauri	10,049,980	0	0	0		kutopatikana kwa fedha
19	Kukamilisha nyumba mbili za walimu Kinaga na Nyandekwa Sekondari	ukamilishaji wa nyumba 2 za Walimu	hajiatekelezwa			Halmashauri	60,670,000	0	0	0		kutopatikana kwa fedha
20	kusaidia jamii katika ujenzi wa hostel Isagehe Sekondari	ujezi wa hostel	hajiatekelezwa			Halmashauri	91,005,000	0	0	0		kutopatikana kwa fedha
21	Kusaidia jamii katika ujenzi wa hostel Seeke Sekondari	ujenzi wa uzio wa shule	hajiatekelezwa			Halmashauri	91,005,000	0	0	0		kutopatikana kwa fedha

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni		
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi
22	Kusaidia jamii katika ujenzi wa hostel Ngogwa Sekondari	ujenzi wa Hostel	hajiatekelezwa			Halmashauri	50,000,000	0	0	0		kutopatikana kwa fedha	
23	Kusaidia jamii katika ukamilishaji wa vyumba viwili vya madarasa Nyashimbi sekondari	ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa	hajiatekelezwa			Halmashauri	15,000,000	0	0	0		kutopatikana kwa fedha	
24	Kusaidia jamii katika kamilishaji wa jengo la Utawala Nyashimbi Sekondari	ukamilishaji wa jengo la Utawala	hajiatekelezwa			Halmashauri	19,005,000	0	0	0		kutopatikana kwa fedha	
25	Kusaidia jamii katika ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu Nyashimbi Sekondari	ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu	hajiatekelezwa			Halmashauri	10,800,000	0	0	0		kutopatikana kwa fedha	
IDARA YA AFYA													
26	Ukamilishaji wa Zahanati ya Isageche	ukamilishaji wa jengo la Wodi ya wazazi	Jengo limepigwa ripu, kuweka milango kupaka rangi ujenzi wa Zahanati umekamilika bado kuweka vifaa tiba, madawa.	Julai 2016	Juni 2017	CDG	16,243,750	16,243,750	100	16,243,750	100	0	uwekaji wa vifaa tiba na madawa utafanyika mwaka wa fedha 2017/2018
						Halmashauri	33,453,750	33,453,750	100	33,453,750	100	0	

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
						Jamii	7,500,000	7,500,000	100	7,500,000	100	0	
						Wahisani	2,500,000	2,500,000		2,500,000	100	0	
27	Ujenzi na ukamilishaji wa wodi katika Zahanati ya Kagongwa	ukamilishaji wa jengo la Wodi ya wazazi	Kazi iliyofanyika ni kupiga plasta, kuweka gypsum kuweka milango ujenzi wa zahanati upo katika hatua ya ukamilishaji ya mashimo ya maji machafu na kuweka vifaa tiba.	Julai 2016	Juni 2017	CDG	63,697,830	63,697,830	100	63,697,830	100	0	Kazi ya ukamilishaji ya mashimo ya maji machafu na kuweka vifaa tiba.
						Halmashauri	22,353,064	22,353,064	100	22,353,064	100	0	
						Jamii	14,700,000	14,700,000	100	14,700,000	100	0	
28	Kukamilisha ujenzi wa jengo la Zahanati Kijiji cha Penzi	ukamilishaji wa jengo la OPD	Kazi zilizofanyika ni kupiga plasta, kuweka gypsum, kuweka mfumo wa umeme flame za milango na kuweka grill za madirisha kazi	Julai 2016	Juni 2017	CDG	37,007,750	37,007,750	100	37,007,750	100	0	uwekaji wa vifaa tiba na madawa utafanyika mwaka wa fedha 2017/2018
						Halmashauri	26,920,000	26,920,000	100	26,920,000	100	0	
						Jamii	5,600,000	5,600,000	100	5,600,000	100	0	
29	Kukamilisha ujenzi wa jengo la Zahanati Kijiji cha Kakebe	ukamilishaji wa jengo la OPD	Ujenzi umekamilika upande wa jengo la zahanati. Ukamilishaji wa placenta pit na incinirator unaendelea.	Julai 2016	Juni 2017	CDG	49,825,125	49,825,125		49,825,125	100	0	Kazi ya Ukamilishaji wa placenta pit na incinirator unaendelea.
						Halmashauri	23,380,000	23,380,000		23,380,000	100	0	
						Jamii	16,829,000	16,829,000		16,829,000	100	0	

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
30	Ukamilishaji jengo la Zahanati Kijiji cha Ngulu	ukamilishaji wa jengo la OPD	jengo limepigwa ripu kuwekewa silingi bodi,na frame za milango	Julai 2016	Juni 2017	CDG	14,000,000	14,000,000	100	14,000,000	100	0	kwa fedha zilizotolewa kazi zimefikia hatua iliyoelezwa kwenye utekelezaji ukamilishaji wa shughuli zilizobaki utafanyika mwaka wa fedha 2017/2018
						Halmashauri	0	0		0	100	0	
						Jamii	6,400,000	6,400,000		6,400,000	100	0	
31	Ukamilishaji wa Zahanati ya Busoka	ukamilishaji wa jengo la OPD	Jengo limekamilika, na ujenzi wa choo unaendelea	Julai 2016	Juni 2017	CDG	52,456,770	52,456,770	100	52,456,770	100	0	Ujenzi wa choo unaendelea na uwekaji wa vifaa tiba na madawa utafanyika mwaka wa fedha 2017/2018
						Halmashauri	0	0	100	0	100	0	
						Jamii	14,000,000	14,000,000	100	14,000,000	100	0	
32	Kukamilisha ujenzi wa jengo la Zahanati Kijiji cha Nduku	ukamilishaji wa jengo la OPD	Ujenzi wa jengo la Zahanati umekamilika	Julai 2016	Juni 2017	CDG	30,302,750	30,302,750	100	30,302,750	100	0	Ujenzi wa Jengo la OPD umekamilika na uwekaji wa vifaa tiba na madawa utafanyika mwaka wa fedha 2017/2018
						Halmashauri	14,158,500	14,158,500	100	14,158,500	100	0	
						Jamii	8,500,000	8,500,000	100	8,500,000	100	0	

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni		
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi
33	Ukamilishaji wa jengo la Zahanati Kijiji cha Ilindi	ukamilishaji wa jengo la OPD	Ujenzi wa jengo la zahanati umekamilika. bado kuweka vifaa tiba na madawa na nyumba ya Mtumishi	Julai 2016	Juni 2017	CDG	7,700,000	7,700,000	100	7,700,000	100	0	Ujenzi wa nyumba ya mtumishi bado na uwekaji wa vifaa tiba na madawa utafanyika mwaka wa fedha 2017/2018
						Halmashauri	26,793,125	26,793,125	100	26,793,125	100	0	
						Jamii	8,500,000	8,500,000	100	8,500,000	100	0	
						wahisani	3,000,000	3,000,000	100	3,000,000			
34	Kujenga Tanuru la kuchomea taka hatarishi , Placenta pit na uzio kwa fedha za (RBF)	Kujenga tanuru la kuchomea taka hatarishi na Placenta pit na ujenzi wa uzio.	Ujenzi Umekamilika kwenye zahanati za Mwime, Kilago, Zongomela, Ngogwa, Sangilwa, Kinaga, Kagongwa, Nyambula, Seeke/Zongomela, Iyenze, Isagehe, Zongomera	Julai 2016	Juni 2017	Wahisani (RBF)	35,763,200	35,763,200	100	35,763,200	100	0	ujenzi wa vichomea taka, Placenta pit na uzio vimekamilika katika zahanati husika
35	Ukarabati wa OPD/RCH kwa fedha za (RBF)	Kupaka rangi na kurekebisha sehemu zilizovunjika na kuweka vigae	Ukarabati wa OPD/RCH ya Mwime, Kilago, Sangilwa, Kagongwa, Isagehe umekamilika	Julai 2016	Juni 2017	Wahisani (RBF)	11,387,172	11,387,172	100	11,387,172	100	0	ukarabati wa OPD/RCH umekamilika na zinatumika

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
36	Ujenzi wa matundu 4 ya choo cha zahanati ya Iyenze kwa fedha za (RBF)	ujenzi wa choo cha chenye matundu 4.	Ujenzi wa matundu 4 ya choo umekamilika	Julai 2016	Apr-17	Wahisani (RBF)	4,065,000	4,065,000	100	4,065,000	100	0	ujenzi wa matundu 4 ya choo umekamilika na
37	Kupandisha hadhi za Zahanati ya Kinaga na Kilago na kuwa Vituo cha afya na ukamilishaji wa zahanati za Nduku, Busoka na ilindi	Kupandisha hadhi Zahanati kuwa Vituo cha Afya na ukamilishaji wa Zahanati	haijatekelezwa	0	0	Halmashauri	725,537,836	0	0	0	0		kutopatikana kwa fedha
38	Kukamilisha jengo la Zahanati (OPD) Zahanati ya Isalenge na Nuja	Kukamilisha jengo la Zahanati (OPD)	haijatekelezwa	0	0	Halmashauri	55,000,000	0	0	0	0		kutopatikana kwa fedha
39	Ukamilishaji wa Wodi ya Zahanati za Kagongwa na Isagehe	Ukamilishaji wa Wodi ya Zahanati	Imetekelezwa kwa kutumia fedha kutoka Serikali Kuu	0	0	Halmashauri	70,000,000	0	0	0	0		Wodi ya Kagongwa iko katika hatua za ukamilishaji. Zahanati ya Isagehe itawekwa kwa kutumia bajeti ya mwaka wa fedha 2017/2018
40	Kununua na kufunga matanki 6 ya kuvunia maji Kinaga, Kilago, Seeke, Isagehe, Zongomela na Nyambula	ununuzi wa matanki ya maji	haijatekelezwa	0	0	Halmashauri	15,000,000	0	0	0	0		kutopatikana kwa fedha

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
41	Ukamilishaji wa Zahanati za Iponya, Penzi na Kakebe	ukamilishaji wa OPD	Zahanati ya Penzi na Kakebe zimetokelezwa kwa kutumia fedha kutoka Serikali Kuu			Halmashauri	50,300,000	0	0	0	0		Zahanati ya Penzi na Kakebe zimetokelezwa kwa kutumia fedha kutoka Serikali Kuu isipokuwa zahanati ya Iponya ambayo hajatekelezwa kutokana na kukosekana
IDARA YA ELIMU MSINGI													
42	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika shule ya Msingi Kilima A	kupaua vyumba 2 vya madarasa	Vyumba 2 vya madarasa vimepauliwa.	Januari 2017	Juni 2017	CDG	15,000,000	15,000,000	100	15,000,000	100	0	itakamilishwa mwaka wa fedha 2017/2018
43	Umaliziaji wa vyumba (2) vya madarasa shule ya msingi Kahama B	ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa kuezeka kupiga plasta, milango na madirisha pamoja na rangi	Vyumba 2 vya madarasa vimefanyiwa umaliziaji kwa kuezekwa, plasta, milango na madirisha pamoja na rangi	Julai 2016	Juni 2017	CDG	12,754,500	12,754,500	100	12,754,500	100	0	vyumba viwili umekamilika na vinatumika
44	Ukamilishaji wa matundu 4 ya choo Shule ya msingi Kahama B-	Ukamilishaji wa matundu 4 ya choo	kujenga matundu 4 ya choo kupaua kuweka tiles na milango kupaka rangi na ujenzi	Julai 2016	Juni 2017	CDG	4,058,400	4,058,400	100	4,058,400	100	0	Ukamilishaji wa matundu 4 ya choo umefanyika na kinatumika

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni		
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi
45	Ujenzi wa madarasa 2 shule ya msingi Majengo.	ujenzi wa vyumba 2	kujenga boma,kupaua na kuweka frame za madirisha na milango	Julai 2016	Juni 2017	CDG	15,000,000	15,000,000	100	15,000,000	100	0	kwa fedha zilizotolewa kazi zimefikia hatua iliyoenezwa kwenye utekelezaji ukamilishaji wa shughuli zilizobaki utafanyika
46	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa katika shule ya Msingi Malunga	kujenga boma,kupaua na kuweka frame za madirisha na milango	kujenga boma,kupaua na kuweka frame za madirisha na milango	Julai 2016	Juni 2017	CDG	15,000,000	15,000,000	100	15,000,000	100	0	kwa fedha zilizotolewa kazi zimefikia hatua iliyoenezwa kwenye utekelezaji ukamilishaji wa shughuli zilizobaki utafanyika mwaka wa
47	Ukamilishaji wa vyumba viwili vya madarasa shule ya msingi Mhongolo	ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa	Vyumba 2 vya madarasa vimefanyiwa umalizaji kwa kuzekwa,plasta,milango na madirisha pamoja na rangi	Julai 2016	Juni 2017	CDG	14,000,000	14,000,000	100	14,000,000	100	0	ukamilishaji wa vyumba viwili umekamilika na vinatumika
48	Ujenzi wa Nyumba 1 ya Mwalimu katika shule ya Msingi Wame	Kupiga paa kupiga plasta kuweka dari kuweka sakafu madirisha na grili	Nyumba ya mwalimu imepauliwa kuwekwa gril za madirisha,flame za milango na sakafu	Julai 2016	Juni 2017	CDG	13,000,000	13,000,000	100	13,000,000	100	0	Nyumba imekamilika tayari kwa kutumiwa
						Halmashauri	13,396,563	0	0	0	0	0	

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
49	Ujenzi wa Nyumba 1 ya Mwalimu katika shule ya msingi Isalenge	ukarabati wa Nyumba ya Mwalimu	Ukarabati unaendelea kwa kupiga plasta kufanya marekebisho kwenye paa kuweka grill za madirisha	Julai 2016	Juni 2017	CDG	13,000,000	13,000,000		13,000,000	100	0	ukarabati umefanyika na nyumba inatumika
50	Ukamilishaji wa madarasa 4 Shule ya msingi Majengo	Kupaka rangi na kurekebisha sehemu zilizovunjika	Vyumba 4 vya madarasa vimekarabatiwa na vinatumika	Julai 2016	Juni 2017	CDG	6,000,000	6,000,000	100	6,000,000	100	0	ukamilishaji umefanyika na madarasa yanatumika
51	Ujenzi wa vyumba 2 vya Madarasa katika shule ya msingi Bukondamoyo	kupaua ,plasta,madirisha ,sakafu na rangi	Vyumba 2 vya madarasa vimekamiliika hatua ya kupaua ,plasta,madirisha ,sakafu na rangi	Julai 2016	Juni 2017	CDG	12,754,500	12,754,500	100	12,754,500	100	0	ujenzi wa madarasa 2 umefanyika na madarasa yanatumika
52	Ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa shule ya Msingi Shunu	kujenga boma,kupaua na kuweka frame za madirisha na milango	kazi zilizofanyika ni kujenga boma,kupaua na kuweka frame za madirisha na milango	Julai 2016	Juni 2017	CDG	15,000,000	15,000,000	100	15,000,000	100	0	kwa fedha zilizotolewa kazi zimefikia hatua iliyoelezwa kwenye utekelezaji ukamilishaji wa shughuli zilizobaki utafanyika
53	Ukamilishaji wa Nyumba 1 ya Mwalimu katika shule ya Msingi Bujika	kupaua kupigwa plasta na kuwekwa sakafu	Nyumba imepauliwa kupigwa plasta na kuwekwa sakafu	Julai 2016	Juni 2017	CDG	10,000,000	10,000,000	100	10,000,000	100	0	bado kupaka rangi,n kuweka milango na madirisha
						Halmashauri	13,396,563	0	0	0	0	0	

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
54	Ujenzi wa Nyumba 1 ya Mwalimu katika shule ya Msingi KAKEBE	kupaua,kupigwa na plasta na kuwekwa madirisha na sakafu	Nyumba imepauliwa,ku pigwa plasta na kuwekwa madirisha na sakafu	Julai 2016	Juni 2017	CDG	15,000,000	15,000,000	100	15,000,000	100	0	itakamilishwa mwaka wa fedha 2017/2018
55	Ukamilishaji wa vyumba viwili vya madarasa shule ya Msingi Zongomera	kurekebisha paa,na kupaka rangi	Vyumba viwili vya madarasa vimerekebishwa paa na kupakwa rangi	Julai 2016	Juni 2017	CDG	15,456,250	15,456,250	100	15,456,250	100	0	Vyumba viwili vya madarasa vimekamilikana
56	Ukamilishaji wa nyumba 1 ya mwalimu shule ya msingi Tumaini	kupaua kuweka grill na frame za milango	Nyumba ya mwalimu imepauliwa.	Julai 2016	Juni 2017	CDG	8,250,000	8,250,000		8,250,000	100	0	Hatua zingine za ukamilishaji zitakamilishwa mwaka wa fedha 2017/2018
57	Ujenzi wa chumba 1 cha darasa katika shule ya msingi Tumaini	kuweka paa,kupaka rangi milango na madilisha na kupaka rangi	Chumba 1 cha darasa kimekamilika kwa kupauliwa,plasta ,madirisha na kuwekwa sakafu	Julai 2016	Juni 2017	CDG	8,250,000	8,250,000		8,250,000	100	0	chumba cha darsa kimekamilika kinatumika
58	Ukarabati wa choo S/M kakebe	Ukarabati wa choo	Ukarabati wa choo upo katika hatua za upakaji rangi	Julai 2016	Juni 2017	CDG	815,000.00	815,000		815,000	100	0	ukarabati umefanyika na choo kinatumika
59	Ukarabati wa vyumba vinne (4) vya madarasa na vyoo S/M Nyandekwa	kurekebisha sakafu na kupaka rangi	Ukarabati wa madarasa upo katika hatua ya upakaji rangi	Julai 2016	Juni 2017	CDG	1,759,000	1,759,000		1,759,000	100	0	ukarabati umefanyika na vyumba vya darasa vinatumika

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni		
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi
60	Kukamilisha nyumba ya mwalimu shule ya msingi Katungulu	ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu	kupiga ripu,kuweka sakafu,kupaka rangi, kuweka milango na madirisha ukamilishaji unaendelea	Julai 2016	Juni 2017	Halmashauri	9,300,000	9,300,000	100	9,300,000	100	0	imekamilika
61	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya Madarasa shule ya Msingi Majengo	kurekebisha sakafu ukuta na kupaka rangi	vyumba vya madarasa vimerekeshwa sakafu kuta na kupaka rangi	Julai 2016	Juni 2017	Halmashauri	5,760,500	5,760,500	100	5,760,000	100	0	Ukamilishaji wa vyumba umekamilika na madarasa yanatumika
62	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya Madarasa shule ya Msingi Kahama B	Kupiga kupiga plasta kuweka dari kuweka floor madirisha na grili na kupaka rangi	Ukamilishaji wa vyumba umekamilika	Julai 2016	Juni 2017	Halmashauri	4,028,807	4,028,807	100	4,028,807	100	0	Ukamilishaji wa vyumba umekamilika na madarasa yanatumika
63	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya Madarasa shule ya Msingi Malunga	Kupiga paa kupiga plasta kuweka dari kuweka sakafu madirisha na	Ukamilishaji wa vyumba umekamilika na madarasa yanatumika	Julai 2016	Juni 2017	Halmashauri	4,770,000	4,770,000	100	4,770,000	100	0	Ukamilishaji wa vyumba umekamilika na madarasa yanatumika
64	Kujenga nyumba ya mwalimu shule ya msingi Nuja	kujenga boma na kupaua	Ujenzi umefanyika kuanzia hatua ya msingi,boma na kupauwa	Julai 2016	Juni 2017	Halmashauri	20,000,000	20,000,000	100	20,000,000	100	0	Ukamilishaji utafanyika mwaka wa fedha 2017/2018
65	Ukarabati wa shule ya Msingi Bukooba sakafu na Ofisi ya Walimu	ukarabati wa Ofisi sakafu,ukuta na kupiga rangi	Ukamilishaji umefanyika	Julai 2016	Juni 2017	Halmashauri	4,630,000	4,630,000	100	4,630,000	100	0	Ukamilishaji umefanyika na ofisi inatumika
66	Utengenezaji wa madawati	kutengeneza madawati 1873	Jumla ya Madawati 1873 yametengenezwa	Julai 2016	Juni 2017	Halmashauri	131,159,030	131,159,030	100	131,159,030	100	0	Jumla ya Madawati 1873 yametengenezwa na yanatumika

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni		
				Mwaka wa Kuanza kwa Mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi
67	Ujenzi wa Matundu 8 katika shule ya msingi Kahama B	kujenga matundu 8 ya vyoo	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo umekamilika na vyoo vinatumika	Julai 2016	Juni 2017	Halmashauri	5,600,000	5,600,000	100	5,600,000	100	0	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo umekamilika na vyoo vinatumika
68	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo Nyahanga Shule ya Msingi	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo umekamilika	Julai 2016	Juni 2017	Halmashauri	5,600,000	5,600,000	100	5,600,000	100	0	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo umekamilika na vyoo vinatumika
69	Ukamilishaji wa chumba 1 cha dadarasa katika shule za msingi Ubilimbi.	Ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa katika shule za msingi	hajiatekelezwa			Halmashauri	10,500,000	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
70	Ukamilishaji wa nyumba 1 ya mwalimu S/M Kishima A	Ukamilishaji wa nyumba 1 ya mwalimu S/M Kishima A	hajiatekelezwa			Halmashauri	17,000,000	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
71	Ujenzi wa Madarasa 8, Ofisi 4, vyoo matundu 20, ukarabati wa Madarasa 5, ukamilishaji madarasa 2, na ujenzi wa matundu 4 ya choo cha Walimu katika shule ya Msingi Mhungula, kupitia fedha za Lipa kwa Matokeo (P4R)	ujenzi wa madarasa 8, vyoo matundu 20, ukarabati wa madarasa 5, ukamilishaji wa madarasa mawili ujenzi wa vyoo matundu 4 kwa ajili ya Walimu	Madarasa 8 yamekamilika milango rangina, vyoo matundu 20 vimefikia hatua kupiga ripu, ukarabati wa madarasa 5 umekamilika, ukamilishaji wa madarasa mawili, matundu 4 kwa ajili ya Walimu ujenzi umekamilika	Julai 2016	Juni 2017	wahisani (P4R)	192,000,000	192,000,000	100	192,000,000	100	0	madarasa 8, matundu 20 na madarasa 5 ukamilishaji wa madarasa 2 na matundu 4 ya vyo umefanyika na vinatumika
72	Ukamilishaji wa nyumba 1 ya mwalimu S/M Lowa	Ukamilishaji wa nyumba 1 ya mwalimu S/M Lowa	hajiatekelezwa			Halmashauri	14,000,000	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni	
				Mwaka wa Kuanza kwa Mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika
73	Ujenzi wa bweni 1 la wanafunzi wenye mahitaji maalum	Ujenzi wa bweni 1 la wanafunzi wenye mahitaji maalum	hajiatekelezwa			CDG	60,000,000	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
74	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na ofisi 1 kwa wanafunzi wenye mahitaji maalum	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na ofisi 1 kwa wanafunzi wenye mahitaji maalum	hajiatekelezwa			CDG	30,000,000	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
75	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo ya wanafunzi wenye mahitaji maalum	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo ya wanafunzi wenye mahitaji maalum	hajiatekelezwa			CDG	5,600,000	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
76	Utengenezaji wa Meza 6 na viti 6 kwa wanafunzi wenye mahitaji maalum	Utengenezaji wa Meza 6 na viti 6 kwa wanafunzi wenye mahitaji maalum	hajiatekelezwa			CDG	5,700,000	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
77	Ujenzi wa madarasa 11 katika shule za Kagongwa 2, Mbulu 2, Nyasubi 2, Majengo 2, Kilima B 1.	Ujenzi wa madarasa 11 katika shule za Kagongwa 2, Mbulu 2, Nyasubi 2, Majengo 2, Kilima B 1.	hajiatekelezwa			CDG	165,000,000	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
78	Ujenzi wa nyumba 2 za Walimu Mhungula na Majengo	Ujenzi wa nyumba 2 za Walimu Mhungula na Majengo	hajiatekelezwa			CDG	46,000,000	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni	
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika
79	Ujenzi wa matundu 100 ya vyoo shule za Msingi Korogwe 8, Mhongolo 16, Mhungula, 16, Kagongwa 16, Mbulu 16, Nyasubi 16, Majengo 16, Bumbiti B 8,, Kilima A 8, Kilima B 8 Seeke 8 Nyahanga A 8, Nyahanga B 8, Kahama A 8, Kahama B 8, Budutu 8, Seek 8 na Iyenze 8,	Ujenzi wa matundu 100 ya vyoo shule za Msingi Korogwe 8, Mhongolo 16, Mhungula, 16, Kagongwa 16, Mbulu 16, Nyasubi 16, Majengo 16, Bumbiti B 8,, Kilima A 8, Kilima B 8, Kahama A 8, Kahama B 8, Budutu 8, Seek 8 na Iyenze 8,	hajiatekelezwa			CDG	70,000,000	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
80	Ukamilishaji wa Madarasa 20 katika shule za Kahama B 2, Mhungula 1, Kishima C1, Nyasubi 3, Nyambula 1, Ngogwa 1, Umbilimbi 1, Kitwana 1, Buduba 1, Iyenze 3, Ilungu 2 na Kilima A 2	hajiatekelezwa	hajiatekelezwa			Halmashauri	197,474,054	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
81	Ujenzi wa darasa 1 shule ya Msingi Mwendakulima B	Ujenzi wa darasa 1 shule ya Msingi Mwendakulima B	hajiatekelezwa			Halmashauri	13,900,000	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni			
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	
82	Uamlishaji wa madarasa 4 shule za Msingi Malunga na Igungu'wa	Uamlishaji wa madarasa 4 shule za Msingi Malunga na Igungu'wa	kujenga boma,kupaua na kuweka frame za madirisha na milango	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	15,000,000	15,000,000			0	0	ukamilishaji wa mradi shule ya Msingi Malunga utakamilishwa	
						Halmashauri	28,000,000						0	shule ya Msingi igunguwa haliyotea kutopatkana kwa fedha
83	Ukamilishaji wa Madarasa 4,matundu 4 ya choo na nyumba 1 ya Mwalimu Shunu S/M	Ukamilishaji wa Madarasa 4,matundu 4 ya choo na nyumba 1 ya Mwalimu Shunu S/M	hajiatekelezwa			Halmashauri	30,000,000	0	0	0	0	0		
IDARA YA UTAWALA														
85	Ukamilishaji Ofisi ya Kata Kinaga	Ukamilishaji Ofisi ya Kata Kinaga	ukamilishaji umefanyika	Jul-16	Jun-17	CDG	19,002,600	19,002,600	100	19,002,600	100	0	Ukamilishaji wa jengo la ofisi umefanyika na linatumika	
						Halmashauri	0	0	0	0	0	0		
						Jamii	7,800,000	7,800,000	100	7,800,000	100	0		
86	Kukamilisha ujenzi wa Ofisi ya Kata Zongomera	Kukamilisha ujenzi wa Ofisi ya Kata Zongomera	ukamilishaji umefanyika na ukamilika	Jul-16	Jun-17	CDG	25,000,000	25,000,000	100	25,000,000	100	0	Ukamilishaji wa jengo la ofisi umefanyika na linatumika	
						Halmashauri	0	0		0	0	0		
						Jamii	8,730,000	8,730,000		8,730,000	100	0		
						Wahisani	1,000,000	1,000,000		1,000,000	100	0		
87	Ukamilishaji Ofisi ya Kata Kagongwa	Ukamilishaji Ofisi ya Kata Kagongwa	ukamilishaji wa ofisi unaendelea	Jul-16	Jun-17	CDG	59,542,400	59,627,839	100	59,627,839	100	0	Ukamilishaji wa jengo la ofisi umefanyika na linatumika	
						Halmashauri	9,000,000.00	9,000,000.00	100	9,000,000.00	100	0		
						Jamii	17,000,000.00	17,000,000.00	100	17,000,000.00	100	0		

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni		
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi
88	Ujenzi wa Ofisi ya Kata ya Nyihogo	Ujenzi wa Ofisi ya Kata ya Nyihogo	hajiatekelezwa			CDG	50,000,000	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
89	Ukamilishaji wa Ofisi ya Kijiji cha Mpera	Ukamilishaji wa Ofisi ya Kijiji cha Mpera	hajiatekelezwa			CDG	15,000,000	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
90	Ukarabatii wa ofisi Makao makuu	Ukarabatii wa ofisi Makao makuu	hajiatekelezwa			CDG	35,022,050	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
91	Ukamilishaji wa Ofisi ya Kijiji cha Mpera, Bukooba, Sangilwa, Ishiki,	Ukamilishaji wa Ofisi ya Kijiji cha Mpera, Bukooba, Sangilwa, Ishiki,	hajiatekelezwa			Halmashauri	52,513,750	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
92	Ukamilishaji wa Ofisi ya Kata ya Isagehe na zongomera	Ukamilishaji wa Ofisi ya Kata ya Isagehe na zongomera	hajiatekelezwa			Halmashauri	29,662,000	0		0	0	0	kutopatikana kwa fedha
93	Ukamilishaji wa Ofisi za Mitaa ya Nyashimbi, Mbulu Mission, Bukondamoyo	Ukamilishaji wa Ofisi za Mitaa ya Nyashimbi, Mbulu Mission, Bukondamoyo	hajiatekelezwa			Halmashauri	28,000,000	0		0	0	0	kutopatikana kwa fedha
94	Ukarabati wa Ofisi ya Kata Malunga na Nyasubi	Ukarabati wa Ofisi ya Kata Malunga na Nyasubi	hajiatekelezwa			Halmashauri	21,000,000	0		0	0	0	kutopatikana kwa fedha
95	Ujenzi wa Ofisi za Kata ya Kilago, Wendele, Iyenze Nyandekwa na Ngogwa	Ujenzi wa Ofisi za Kata ya Kilago, Wendele, Iyenze Nyandekwa na Ngogwa	hajiatekelezwa			Halmashauri	250,000,000	0		0	0	0	kutopatikana kwa fedha
IDARA YA MAENDELEO YA JAMII													

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha				Salio	Maoni	
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika			% ya Utekelezaji miradi
96	Ujenzi wa jengo la mama lishe	Ujenzi wa jengo la mama lishe	Ujenzi unaendelea	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	263,500,000	149,880,000	57	149,880,000	100	85,760,125	ujenzi wa jengo la mama lishe unaendelea
97	Kuweka geti kwenye Soko Majengo	Kuweka geti kwenye Soko Majengo	Ujenzi umekamilika	Jul-16	Jun-17			5,015,600	2	5,015,600	100		Ujenzi umekamilika
98	Kuweka geti kwenye Soko Nyihogo (Mayila)	Kuweka geti kwenye Soko Nyihogo (Mayila)	Ujenzi umekamilika	Jul-16	Jun-17			8,254,000	3	8,254,000	100		Ujenzi umekamilika
99	Ujenzi wa banda la kuuzia matunda katika eneo la CDT	Ujenzi wa banda la kuuzia matunda katika eneo la CDT	Ujenzi umekamilika	Jul-16	Jun-17			8,397,875	3	8,397,875	100		Ujenzi umekamilika
99	Kuweka geti kwenye Soko Nyahaga	Kuweka geti kwenye Soko Nyahaga	Ujenzi umekamilika	Jul-16	Jun-17			6,192,400	2	6,192,400	100		Ujenzi umekamilika
100	Ukarabati wa kituo cha maarifa	Ukarabati wa kituo cha maarifa	Ujenzi umekamilika	Jul-16	Jun-17		10,678,800	10,678,800	100	10,678,800	100	0	Ujenzi umekamilika
IDARA YA USAFI NA MAZINGIRA													
101	Kujenga miundombinu katika dampo la Busoka	kuchimba mashimo na kufukia takanngumu	kuchimba mashimo na kufukia takanngumu	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	57,789,056	53,135,400	92	53,135,400	100	4,653,656	Kazi imefanyika mashimo yamechimbwa na uchafu umefukiwa
102	Ujenzi wa vyoo katika Kata ya Mhungula na Nyahanga na ujenzi wa vyoo katika masoko ya Nyahanga na Nyasubi	ujenzi wa vyoo vya Kata na masoko	ujenzi wa vyoo vya Kata na masoko	Jul-16	Jun-17	CDG	15,400,000	15,400,000	100	15,400,000	100		Ujenzi wa vyoo kata ya Nyahanga na Mhungula umefanyika na vyoo vinatumika

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni		
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi
						Halmashauri	47,585,000	-	0	-	0	0	ujenzi wa vyoo vya masoko ya Nyahanga na Nyasubi
IDARA YA MIFUGO NA UVUVI													
103	Ukarabati machinjio ya Kagongwa	ukarabati wa machinjio	Ukarabati umefanyika	Jul-16	Jun-17	CDG	16,006,700	16,006,700	100	16,006,700	100	0	Ukarabati umefanyika na machinjio inatumika
104	Ujenzi wa choo na Ofisi katika Mnada wa Ngogwa	Ujenzi wa choo na ofisi katika Mnada wa Ngogwa	hajiatekelezwa	0	0	Halmashauri	22,500,000	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
105	Ujenzi wa uzio katika mnada wa Ngogwa	Ujenzi wa uzio katika mnada wa Ngogwa	hajiatekelezwa	0	0	Halmashauri	50,500,000	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
106	Ujenzi wa Klaar na Crash katika machinjio ya Busoka	Ujenzi wa Klaar na Crash katika machinjio ya Busoka	hajiatekelezwa	0	0	Halmashauri	45,000,000	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
IDARA YA KILIMO NA USHIRIKA													
107	Ujenzi wa uzio wa mradi wa umwagiliaji wa Lowa	Ujenzi wa uzio wa mradi wa umwagiliaji wa Lowa	hajiatekelezwa	0	0	Halmashauri	6,500,000	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
IDARA YA MAJI													
108	Matengenezo ya visima vifupi 8 Bulima, Ufala-Kiyinza, Katungulu, Nuja, Ilungu, Seeke sekondari, Ngogwa Sekondari na Bugisha Sekondari & Mondo shule ya Msingi	Matengenezo ya visima vifupi 8 Bulima, Ufala-Kiyinza, Katungulu, Nuj a, Ilungu, Seeke sekondari, Ngogwa Sekondari & Mondo shule	Ukarabati wa visima 2 kuweka katika Vijiji vya Wendele na Ufala unaendelea.	Jul-16	Jun-17	CDG	2,405,000	2,405,000	100	2,405,000	100	0	imekamilika

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni		
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi
						Halmashauri	11,600,000	2,405,000	21	2,405,000	21	0	Katungulu, N uja, Ilungu, Seeke sekondari, Ngogwa Sekondari na Bugisha Sekondari & Mondo shule ya Msingi
109	Kuwezesha utanuzi wa Mfumo wa bomba la maji Busoka na kuendeleza kutoka bomba la ziwa Victoria (KUWASA)	Kuwezesha utanuzi wa Mfumo wa bomba la maji Busoka na kuendeleza kutoka bomba la ziwa Victoria (KUWASA)	hajiatekelezwa	0	0	Halmashauri	89,869,272	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
110	Kuwezesha upanuzi wa Mfumo wa bomba la maji wnwō la Zongomera na kuendeleza kutoka bomba la ziwa Victoria (KUWASA)	Kuwezesha upanuzi wa Mfumo wa bomba la maji wnwō la Zongomera na kuendeleza kutoka bomba la ziwa Victoria (KUWASA)	hajiatekelezwa	0	0	Halmashauri	80,000,000	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
111	Ujenzi wa pampu ya mkono kwenye kisima kifupi eneo la Bukooba, Tulole, Bujika, na Nyandekwa sekondari	Ujenzi wa pampu ya mkono kwenye kisima kifupi eneo la Bukooba, Tulole, Bujika, na Nyandekwa sekondari	Pambu mbili za Visima Viwili vya Busoka na Ishiki zimenunuliwa na kufungwa pampu	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	25,200,000	9,965,000	40	9,965,000	100	0	Pambu mbili za Visima Viwili vya Busoka na Ishiki zimenunuliwa na kufungwa pampu

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
112	Matengenezo ya visima vifupi 16 katika Kata za Zongomera, Busoka ,Mondo,Isagehe, Kilago,Nyandekwa, Ngogwa Mwendakulima, Iyenze na Wendele	Matengenezo ya visima vifupi 16 katika Kata za Zongomera, Busoka ,Mondo,Isagehe, Kilago,Nyandekwa, Ngogwa Mwendakulima, Iyenze na Wendele	hajiatekelezwa	0	0	CDG	42,920,000	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
113	Ujenzi wa tanki la maji shule ya Sekondari Bukamba	Ujenzi wa tanki la maji shule ya Sekondari Bukamba	hajiatekelezwa	0	0	CDG	7,050,000	0	0	0	0	0	kutopatikana kwa fedha
IDARA YA UJENZI													
Matengenezo ya kazi Mfuko wa Barabara kwa mwaka wa fedha 2016/2017													
Jumla ya miradi yenye thamani ya Tshs.796,724,790 imeshatangazwa na iko katika hatua za kuandaa mikataba.													
114	Matengenezo ya Sehemu Korofi Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/RF/08 Package 02	Kata ya Nyansubi,Majengo,Mhungula, Kinaga, Kahama Mjini	Matengenezo maalum,Matengenezo ya maeneo korofi,na na kawaida Majengo km.8.16,Nyasubi km. 6.9, Mhongolo km.4 , Mhungula km.4.95, Kinaga km. 8 na Kahama Mjini km.1(matengenezo ya mifereji ya maji ya mvua)	Jul-16	Jun-17	Road fund	276,198,116	138,513,177.82	50.1499358	138,513,177.82	100	0	Mkandarasi ni Savant Investment Co.LTD wa P.O.Box 1715 Mbeya. Mkandarasi yupo eneo la kazi Majengo,Nyansubi, Mjini, Mhongolo, Kinaga na Mhungula

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
115	Matengenezo ya Sehemu Korofi,Muda maalum,na Kawaida Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/RF/08 Package 01	Kata ya Malunga, Busoka,Nyihogo,Wendele,Ngogwa na Nyahanga.	Matengenezo ya maeneo korofi,Muda maalum,na matengenezo ya kawaida Malunga km.2.35,Busoka (Ujenzi wa kalvati 1),Nyihogo(Ujenzi wa kalvati,Mifereji ya maji ya mvua)Ngogwa km.6 na Nyahanga km.1.8	Jul-16	Jun-17	Road fund	247,074,300	193,164,018.00	78	193,164,018.00	100	0	Mkandarasi ni Salum Motors Transport LTD.P.O.box 300 Nzega.Mkandarasi yupo eneo la kazi Nyihogo-Ilindi, Malunga, Nyahanga, Busoka na Ngogwa
116	Matengenezo ya Sehemu Korofi,Muda maalum na Kawaida Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/RF/08 Package 03	Kata ya Isagehe,Iyenze, Kilago,Nyandekwa	Matengenezo ya maeneo korof,Muda maalum na Kawaida barabara za Kahama Mjini,maeneo ya Isagehe km.4, Iyenze km.9.3,Kilago km.11 na Nyandekwa km.8.4	Jul-16	Jun-17	Road fund	273,452,374	110,311,000	40.3401142	110,311,000	100	0	Mkandarasi ni Mats Engineering LTD.P.O. Box 686 Shinyanga. Mkandarasi, yupo eneo la Isagehe, Kilago na Nyandekwa
Matengenezo ya kazi za (Mfuko wa Barabara awamu ya pili) kwa Mwaka 2016/17													

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
	Ujenzi wa Boksi Kalvati midomo miwili eneo la Green Angel.Zabuni Na.LGA/155/2016/2017/W/12	Kata ya Majengo	Ujenzi wa Boksi Kalvati midomo miwili ya mita 5.00 kwa kila mdomo 1. Ujenzi umefikia hatua ya ukamilishaji(c uring)	Jul-16	Jun-17	Road fund	63,096,193	-	0	0	0	0	Mkandarasi ni HI-GEN CONSTRUCTION LTD. P.O. 742 KAHAMA. Mkandarasi, yupo eneo la kazi
	Ujenzi wa Boksi Kalvati midomo miwili eneo la Ngogwa-Lowa .Zabuni Na.LGA/155/2016/2017/W/13	Kata ya Ngogwa	Ujenzi wa Boksi Kalvati midomo miwili ya mita 5.00 kwa kila mdomo 1 mkandarasi. Mkandarasi hajaanza kazi mpaka sasa.	Jul-16	Jun-17	Road fund	58,918,167	-	0	0	0	0	Mkandarasi ni KASHEBA Box 19, TABORA. Mkandarasi anatakiwa kuanza kazi tarehe 26/6/2016 jinsi ya mkataba unavyoonyesha
	Matengenezo ya Kawaida, Maalumu na Maeneo Korofi Kinaga-Nduku, Kagongwa na Mayila-Nyihogo.Zabuni Na.LGA/155/2016/2017/W/14	Kata ya Kinaga,Kagon gwa na Nyihogo	Mpaka sasa hakuna kazi iliyofanyika kutokana na kurudiwa kwa mchakato wa kumpata mzabuni.	Jul-16	Jun-17	Road fund	0	0	0	0	0	0	Zabuni zimefunguliwa tarehe 24/03/2017. Kikao cha Bodi ya zabuni kilikaa tarehe 22/05/2017 na kuamua zabuni hiyo irudiwe baada ya kukosa mzabuni alikidhi vigezo.
Fedha za mapato ya ndani 2016/2017													

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
	Matengenezo ya kawaida na maeneo korofi Mkataba Na.LGA/112/2016/2017/W/RD/01	Kata ya Kilago,Nyanda kwa,Zongomela,Iyenze,na Nyahanga.	Matengenezo ya kawida Bujika-Wame km.5.1,Seeke-Ngogwa-Shunu km.4.3,Kiyinza-Iyenze km.4 na matengenezo ya maeneo korofi Kilago-Wame km.0.7	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	69,946,400	66,449,080	95	66,449,080	100	0	Mkandarasi ni Tingwa Co.LTD P.O.Box 74 Kahama.Mkandarasi yupo eneo la kazi.Kwasasa kazi imefikia asilimia 95%
	Matengenezo Maalum Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/W/RD/03	Kata ya Mhongolo,Mjini,Kinaga,na Majengo	Matengenezo maalum Agape-Sokoni km.0.5,Mhongolo-Mbulu km.2.5,Utulivu Street,NN lodge na Sokola - Msikitini (km.0.6) na Golden Rock km.0.2	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	193,088,000	154,470,400	80	154,470,400	100	0	Mkandarasi ni M/S.Satellite Contractors Co.LTD, P.O.Box 371 Kahama.Mkandarasi yupo eneo la kazi anaendelea na kazi na kwasasa amefikia asilimia 90%.Mkandarasi alisimama kutokana na changamoto ya fedha na hali ya hewa katika barabara ya Kinaga-Mpakani -

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
	Matengenezo ya maeneo korofi na maalum Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/W/RD/04	Kata ya Kagongwa, Mwendakulima, Mondo na Isagehe	Matengenezo ya maeneo Korofi na Maalum Mwendakulima-Busalala km.7.4, Mondo-Mwanzwagi-Mwambasa Km.4, na Bukooba-Mpera Km.7.2	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	44,897,000	42,652,150.00	95	42,652,150.00	100	0	Mkandarasi ni M/S. Jopejawi Co.LTD. PO.BOX 474 Shinyanga. Mkandarasi ametelekeza kazi kwa kiwango cha 95%. kwa sasa kazi katika kipindi cha matazamio
	Matengenezo ya maeneo Korofi Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/W/RD/06	Kata ya Mjini.	Matengenezo ya maeneo Korofi barabara za lami na kujenga mfereji wa maji ya mvua meta 500	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	108,427,500	103,006,125	95		100	0	Mkandarasi ni M/S.Savant Investment Co.LTD, P.O.Box 1715 Mbeya. Mkandarasi ametelekeza kazi kwa kiwango cha 95% . Kwa sasa kazi ziko katika kipindi cha matazamio na pia mkandarasi amekatwa fedha za faini kuchelewesha kukamilisha kazi.

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
	Matengenezo ya Sehemu na Maalum Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/W/RD/05	Kata ya Malunga, Ngogwa na Busoka	Matengenezo ya Sehemu Korofi na Maalum Abel/Igomelo km.2,Ngongwa-Nyambula (makalvati 3 yamejengwa) na Busoka-Machinjioni km.2	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	74,995,000	67,495,500	90	67,495,500	100	0	Mkandarasi ni M/S.Satellite Co.LTD,P.O. Box 371 Kahama.Mkandarasi yupo eneo la kazi anaendelea na kazi na imefikia asilimia 90% Mkandarasi anaendelea na kazi ya kukamilisha barabara ya Abel/Igomelo Malunga. Mkandarasi ameandikiwa barua ya onyo la kukamilisha kazi na kwa

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
	Matengenezo ya Maeneo Korofi na Maeneo Maalum Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/W/RD/02	Kata ya Nyahanga,Mh ungula,Mjini, Nyansubi	Matengenezo ya maeneo maalum Shunu Shule ya Msingi km.1.3,Mzee Mwaikoko/Masende na Mwamalasi km.1.6, Matengenezo ya Sehemu Korofi Soko la Namanga-Kilima km.0.5,Kidae km.0.4,Phantom-Katavi kituo cha mafuta100% km.3,Sango km.2.4,Korogwe km.1.39,na Nyasubi-Mwime km.3	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	212,655,000	202,022,250	95	202,022,250	100	0	Mkandarasi ni M/s.Mmeto Construction Co.LTD, P.O.Box 2131 Tabora.Mkandarasi yupo eneo la kazi anaendelea na kazi na imefikia asilimia 90%.Mkandarasi anaendelea na kazi ya mitaro na kalvati Nyihogo na Kazaroho. Mkandarasi ameandikiwa barua ya onyo la kukamilisha
	Matengenezo ya barabara ya Kahama Motel- Busumabu, Mondo na Seeke Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/W/22	Kata ya Majengo, Zongomela na Mjini	Barabara ya modo imechongwa barabara ya seeke imewekewa changarawe	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	50,794,280.00	0	0	0	0	0	Mkandarasi ni Tingwa Co.LTD P.O.Box 74 Kahama.
	Matengenezo ya barabara ya Sango na uchimbaji wa mtaro katika bonde la miwa la Sospita Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/W/21	Kata ya Majengo,	Mkandarasi hajaanza kazi	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	46,610,000.00	0	0	0	0	0	Mkandarasi ni Tingwa Co.LTD P.O.Box 74 Kahama.

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
	Ujenzi wa drifti na mtaro 200m katika stendi ndogo ya Majengo Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/W/24	Kata ya Majengo	Ujenzi wa drifti na kazi ya ujenzi wa mtaro inaendelea	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	27,928,240.00	0	0	0	0	0	Mkandarasi ni M/S.Satellite Contractors Co.LTD, P.O.Box 371 Kahama.Mkandarasi yupo eneo la kazi anaendelea na kazi na kwasasa amefikia asilimia 70%.
	Matengenezo ya barabara ya Kapaya-RPS Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/W/25	Kata ya Nyasubi.	Kazi zinazokusudiwa kufanyika ni kuchonga barabara 900m, kuweka changarawe na kujenga mtaro.Mkandarasi hajaanza kazi	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	71,138,660.00	0	0	0	0	0	Mkandarasi ni Tingwa Co.LTD P.O.Box 74 Kahama.
	Matengenezo ya Maeneo Korofi na Maeneo Maalum Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/W/RD/18	Kata ya Nyihogo	Matengenezo ya maeneo maalum 300m katika barabara ya Kazaroho na ujenzi wa mtaro 150m katika barabara ya mayila.	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	51,170,110	0	0	0	0	0	Mkandarasi ni M/s.Mmeto Construction Co.LTD, P.O.Box 2131 Tabora.Mkandarasi yupo eneo la kazi anaendelea na kazi na imefikia asilimia 90%.Mkandarasi

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa				
	Matengenezo ya barabara za Wigehe(Bukondamoyo) Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/W/27	Kata ya Nyasubi.	Kuchonga barabara km15.89	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	68,094,260.00	0	0	0	0	0	Mkandarasi ni Tingwa Co.LTD P.O.Box 74 Kahama. Mkandarasi yupo eneo la kazi anaendelea na kazi na kwasasa amefikia asilimia 95%.
	Ujenzi wa mtaro barabara ya Mama Njunju Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/W/16	Kata ya Nyihogo.	Kujenga mtaro m230	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	19,007,440.00	18,000,000.00	94.6997597	18,000,000.00	100	0	Mkandarasi ni Tingwa Co.LTD P.O.Box 74 Kahama. Mkandarasi ametekeleza kazi kwa kiwango cha 95% . Kwa sasa kazi ziko katika kipindi cha matazamio
	Matengenezo ya barabara maeneo Korofi katika barabara ya Petro Africa -CDT Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/W/RD/22	Kata ya Mjini	Kwa sasa ujenzi ujenga mtaro unaendelea.	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	28,251,560	0	0	0	0	0	Mkandarasi ni M/s.Mmeto Construction Co.LTD, P.O.Box 2131 Tabora. Mkandarasi yupo eneo la kazi anaendelea na kazi na imefikia asilimia 50%.Mkandarasi.

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha		% ya fedha zilizotolewa	fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017					
	Matengenezo ya barabara za Wigehe(Bukondamoyo) Mkataba Na.LGA/155/2016/2017/W/29	Kata ya Nyasubi.	Kuweka changarawe barabara za bukondamoyo km4	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	50,976,000	0	0	0	0	0	Mkandarasi ni Tingwa Co.LTD P.O.Box 74 Kahama.
IDARA YA ARDHI, MIPANGO MIJI NA MALIASILI													
1	Mpango Kabambe wa Mji wa Kahama (Kahama Master Plan)	Kuandaa Mpango Kabambe wa Mji wa Kahama (Kahama Master Plan)	Kuandaa andiko la mradi na kuwasilisha OR-TAMISEMI	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	116,400,000.00	1,200,000.00	1	1,200,000.00	1	0	Kazi hii ilifanyika kwa kiasi kutokana na kukosekana kwa fedha
2	Ukarabati wa makazi katikati ya Mji wa Kahama	Kendesha mikutano ya uhamasishaji juu ya ukarabati wa makazi katikati ya Mji wa Kahama	Kazi hii hajatekelezwa	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	58,800,000.00	0	0	0	0	0	Kazi hii ilifanyika kwa kiasi kutokana na kukosekana kwa fedha
3	Kuandaa eneo la uwekezaji wa viwanda viwanda vidogo Zongomela	kupanga na Kupima viwanja kwa matumizi ya vwanda vidogo	Upimaji wa viwanja 390 na hati 22 zimeandaliwa	Jul-16	Jun-17	Halmashauri	0	11,150,000.00	-	11,150,000.00	90	0	Awamu ya pili ya kuandaa viwanja inaendelea kwa ajili ya wale waliobakia
			Jumla				175,200,000.00	12,350,000.00		12,350,000			
MFUKO WA JIMBO													
129	Ununuzi wa mabomba ya Maji,Zongomera na Malunga	ununuzi wa mabomba ya maji	shughuli za ununuzi wa mabomba zinaendelea	May-16	Jun-17	Jimbo	7,749,000	7,749,000	100	0	0	7,749,000	shughuli za ununuzi wa mabomba zinaendelea
130	Kununua bomba la maji Kinaga	Kununua bomba la maji	shughuli za ununuzi wa mabomba zinaendelea	May-16	Jun-17	Jimbo	2,100,000	2,100,000	100	0	0	2,100,000	shughuli za ununuzi wa mabomba zinaendelea

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa				
131	Kuweka bomba la maji Mhongolo	Kuweka bomba la maji	shughuli za ununuzi wa mabomba zinaendelea		Jun-17	Jimbo	3,883,000	3,883,000	100	0	0	3,883,000	shughuli za ununuzi wa mabomba zinaendelea
132	Ukarabati wa kisima kijiji cha Ufala	Ukarabati wa kisima kijiji cha Ufala	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea	May-16	Jun-17	Jimbo	2,400,000	2,400,000	100	0	0	2,400,000	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea
133	Ujenzi wa kisima kata ya Wendele	Ujenzi wa kisima kata ya Wendele	utaratibu wa wa kuhamisha fedha unaendelea	May-16	Jun-17	Jimbo	5,468,000	5,468,000	100	0	0	5,468,000	utaratibu wa wa kuhamisha fedha unaendelea
134	Ujenzi wa kisima kata ya Nyandekwa	Ujenzi wa kisima kata ya Nyandekwa	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea	May-16	Jun-17	Jimbo	2,630,000	2,630,000	100	0	0	2,630,000	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea
135	Ununuzi wa vifaa vya mabomba(viungio) katika kijiji cha Nduku	Ununuzi wa vifaa vya mabomba(viungio) katika kijiji cha Nduku	utaratibu wa kununua vifaa na mabomba unaendelea	May-16	Jun-17	Jimbo	537,000	537,000	100	0	0	537,000	utaratibu wa kununua vifaa na mabomba unaendelea
136	Upanuzi wa mtandao wa maji kwa kununua mabomba na kuyalaza mtaa wa Iluluma	Upanuzi wa mtandao wa maji kwa kununua mabomba na kuyalaza mtaa wa Iluluma	utaratibu wa kununua wa mabomba ya maji unaendelea	May-16	Jun-17	Jimbo	4,857,000	4,857,000	100	0	0	4,857,000	utaratibu wa kununua wa mabomba ya maji unaendelea
137	Ukamilishaji wa choo shule ya msingi Busoka	Ukamilishaji wa choo shule ya msingi Busoka	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea	May-16	Jun-17	Jimbo	1,500,000	1,500,000	100	0	0	1,500,000	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea
138	Ukarabati wa vyumba (4) vya madarasa pamoja na choo cha Walimu S/M Nyahanga 'A'	Ukarabati wa vyumba (4) vya madarasa pamoja na choo cha Walimu S/M Nyahanga 'A'	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea	May-16	Jun-17	Jimbo	2,794,000	2,794,000	100	0	0	2,794,000	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea
139	Ukarabati wa darasa S/M Kahama A	Ukarabati wa darasa S/M Kahama A	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea	May-16	Jun-17	Jimbo	1,550,000	1,550,000	100	0	0	1,550,000	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi	Salio	Maoni	
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa					
140	Ujenzi wa ofisi wa dawati la jinsia na watoto polisi wilaya	Ujenzi wa ofisi wa dawati la jinsia na watoto polisi wilaya	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea	May-17	Jun-17	Jimbo	2,100,000	2,100,000	100	0	0	2,100,000	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea	
141	Ukarabati wa madarasa 3 S/M Kilima 'A'	Ukarabati wa madarasa 3 S/M Kilima 'A'	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea	May-16	Jun-17	Jimbo	1,520,000	1,520,000	100	0	0	1,520,000	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea	
142	Ukarabati wa kisima kijiji cha Ilungu-Iyenze	Ukarabati wa kisima kijiji cha Ilungu-Iyenze	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea	May-16	Jun-17	Jimbo	2,900,000	2,900,000	100	0	0	2,900,000	utaratibu wa kutafuta fundi unaendelea	
	ununuzi wa pampu kisima cha maji Nuja.	ununuzi wa pampu kisima cha maji Nuja.	utaratibu wa ununuzi wa pampu unaendelea	May-16	Jun-17	Jimbo	2,400,000	2,400,000	100	0	0	2,400,000	utaratibu wa ununuzi wa pampu unaendelea	
JUMLA KUU							44,388,000	44,388,000				44,388,000		
USIMAMIZI NA UFUATILIAJI WA MIRADI YA MAENDELEO														
143	Ujenzi wa banda la kuuzia matunda,samaki wakavu na kuku katika eneo la CDT na soko la Namanga	Ujenzi wa banda la kuuzia matunda,samaki wakavu na kuku katika eneo la CDT na soko la Namanga	Ujenzi wa banda la kuuzia matunda,samaki wakavu na kuku katika eneo la CDT na soko la Namanga	Jul-16	Juni 2017		-	0	0		64	28,627,560	Ujenzi wa banda la kuuzia matunda,samaki wakavu na kuku katika eneo la CDT na soko la Namanga umekamilika	
						81,375,060				52,747,500				
144	Kufanya usimamizi na ufuatiliaji wa miradi ya maendeleo katika kata 20 za Halmashauri ya Mji Kahama	Kufanya usimamizi na ufuatiliaji wa miradi ya maendeleo katika kata 20 za Halmashauri ya Mji Kahama	Usimamizi na ufuatiliaji wa miradi umefanyika na imetekelezwa kwa kufuata ushauri uliokuwa unatolewa na wataalamu	Jul-16	Jul-17		-	0	0	9,740,000	23	31,860,000	Miradi imetekelezwa kwa ufanisi.kiwango na ubora unaotakiwa	
						41,600,000								

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni		
				Mwaka wa Kuanza kwa Mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi
145	Kuwezesha kuandaa na kuibua miradi ya maendeleo katika kata 20, vijiji 45 na mitaa 32 kwa njia ya mfumo wa fursa na vikwazo O&OD	Kuwezesha kuandaa na kuibua miradi ya maendeleo katika kata 20, vijiji 45 na mitaa 32 kwa njia ya mfumo wa fursa na vikwazo O&OD	Miradi ya maendeleo imeibuliwa na wananchi	Jul-16	Jul-17	8,099,000	-	0	0	6,052,859	75	2,046,141	Miradi imeibuliwa na wananchi na kuwasilishwa Halmashauri
146	Kuwezesha kuandaa mpango na bateji ya Halmashauri na Mpango kazi wa mwaka 2017-2018	Kuwezesha kuandaa mpango na bateji ya Halmashauri na Mpango kazi wa mwaka 2017-2018	Mpango na bajeti umeandaliwa na mpango kazi umeandaliwa na kuwasilishwa sehemu husika	Jul-16	Jul-17	20,264,000	-	0	0	0	0	20,264,000	Mpango na bajeti umeandaliwa na mpango kazi umeandaliwa na kuwasilishwa sehemu husika
147	kuandaa Mpango Mkakati wa Halmashauri	kuandaa Mpango Mkakati wa Halmashauri	Mpango mkakati utaandaliwa mwaka wa fedha 2017/2018	Jul-16	Jul-17	39,104,000	-	0	0	0	0	39,104,000	Mpango mkakati utaandaliwa mwaka wa fedha 2017/2018
148	Kumuwezesha mkaguzi wa ndani na timu ya ukaguzi kufanya usimamizi na ufutuliaji wa miradi ya maendeleo katika kata 20 za Halmashauri ya Mji Kahama	Kumuwezesha mkaguzi wa ndani na timu ya ukaguzi kufanya usimamizi na ufutuliaji wa miradi ya maendeleo katika kata 20 za Halmashauri ya Mji Kahama	ufuatiliaji umefanyika katika kata zote na vijiji vyote vyenye miradi ya maendeleo	Jul-16	Jul-17	22,100,000	-	0	0	0	0	22,100,000	ufuatiliaji umefanyika katika kata zote na vijiji vyote vyenye miradi ya maendeleo

NA	Jina la Mradi	Kazi zilizopangwa	Kazi zilizofanyika	Muda wa Kuanza na		Chanzo cha Fedha	Chanzo cha Fedha			Salio	Maoni		
				Mwaka wa Kuanza kwa mradi Kimkataba	Mwaka wa Kukamilika kwa Mradi Kimkataba		Bajeti Iliyoidhinishwa '2016/2017	Fedha zilizotolewa - 2016/2017	% ya fedha zilizotolewa			fedha zilizotumika	% ya Utekelezaji miradi
149	Kutembelea maeneo yenye miradi ,kukagua na kuandaa ripoti ya miradi ya maendeleo	Kutembelea maeneo yenye miradi ,kukagua na kuandaa ripoti ya miradi ya maendeleo	ufuatiliaji umefanyika katika kata zote na vijiji vyote vyenye miradi ya maendeleo	Jul-16	Jul-17	17,969,000	-	0	0	0	0	17,969,000	ufuatiliaji umefanyika katika kata zote na vijiji vyote vyenye miradi ya maendeleo